Huwa najiuliza, Michael Scofield ilikuwaje akawa shoga?

Huwa najiuliza, Michael Scofield ilikuwaje akawa shoga?

Huyo jamaa "mchicha mwiba" mzee.
Binafsi hata artist niwe napenda kazi zake kiasi gani, ila nikisikia tuu ni "wali nazi" nachukia mpaka kazi zake.

Mfano; Nilifuatilia sana PB, hasa huyo Michael, niliposikia ni punga, nikaachana nayo muda sana.
The same story kwa muziki wa Elton John, nilivunjika moyo pia nilipofahamu Mark Feehily wa Westlife ni upinde.
Yaani hizo persona wanao tengeneza on screen huwa zinakuwa kama identity yao,

Sikujua kumbe Elton ni punga?
Dah huyo wa westlife hata naye sikujua..

Alaf unakuwa unajua kabisa movie haihusiani, ila automatically ukiona tu sura ya jamaa stimu inakata.
 
Huyo jamaa "mchicha mwiba" mzee.
Binafsi hata artist niwe napenda kazi zake kiasi gani, ila nikisikia tuu ni "wali nazi" nachukia mpaka kazi zake.

Mfano; Nilifuatilia sana PB, hasa huyo Michael, niliposikia ni punga, nikaachana nayo muda sana.
The same story kwa muziki wa Elton John, nilivunjika moyo pia nilipofahamu Mark Feehily wa Westlife ni upinde.
Hao Westlife walinihuzunisha sana mpaka leo wimbo wao wa My Love nauimba kwa kuibia
 
Yaani hizo persona wanao tengeneza on screen huwa zinakuwa kama identity yao,

Sikujua kumbe Elton ni punga?
Dah huyo wa westlife hata naye sikujua..

Alaf unakuwa unajua kabisa movie haihusiani, ila automatically ukiona tu sura ya jamaa stimu inakata.
Wakati tupo shule ya msingi pia tulisikia tetesi kama hizo kuhusu Ronaldo vipi wewe hukusikia?
 
Yaani hizo persona wanao tengeneza on screen huwa zinakuwa kama identity yao,

Sikujua kumbe Elton ni punga?
Dah huyo wa westlife hata naye sikujua..

Alaf unakuwa unajua kabisa movie haihusiani, ila automatically ukiona tu sura ya jamaa stimu inakata.

Ndio maana ya "Artistic life", maisha ya sanaa zao ndio utamnulisho wao. 😊
Hata wewe ukikutana leo na Mr. BEAN, utacheka tuu hata kama hajakuchekesha! Japokuwa wenyewe mapunga wanaamini jamii haizingatii hilo, labda ni kwao wazungu huko. Tim Cook wa Apple Inc, bado kuna jamii haimtazami vizuri kwa ushoga wake.
 
Ndio maana ya "Artistic life", maisha ya sanaa zao ndio utamnulisho wao. 😊
Hata wewe ukikutana leo na Mr. BEAN, utacheka tuu hata kama hajakuchekesha! Japokuwa wenyewe mapunga wanaamini jamii haizingatii hilo, labda ni kwao wazungu huko. Tim Cook wa Apple Inc, bado kuna jamii haimtazami vizuri kwa ushoga wake.
Mkuu tumekuwa indoctrinated sana na mabelief mpka tu nafanya criticism kwenye kazi zao.. Hii inahappen hata bila sisi kujua

Angekuwa Steve Jobs mwenyewe eti ndo shoga mbona wasinge Pata mauzo nchi za kwetu na warabu huko
 
Mkuu tumekuwa indoctrinated sana na mabekief mpka tu nafanya criticism kwenye kazi zao.. Hii inahappen hata bila sisi kujua

Angekuwa Steve Jobs mwenyewe eti ndo shoga mbona wasinge Pata mauzo nchi za kwetu na warabu huko

Ushoga kwa wazungu kwao ni sawa, wanaweza endelea kuheshimu mashoga na kazi zao. Afrika machoko lazima wapigwe spana.
 
Back
Top Bottom