Huu urembo wa shanga unawasaidia nini?

Huu urembo wa shanga unawasaidia nini?

Hatakii hata kuzisikia aliikata moja na kunipa onyo juu .
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Hatareeeee
Km namuona alivyoikata, mdogo wangu alikuwa na mwanaume wake mjeda alivaa chain yake ya gold, mjeda akaikata akampa na kofi la kiuno ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Haya mambo muangalie na mnaowavalia
 
๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ Hatareeeee
Km namuona alivyoikata, mdogo wangu alikuwa na mwanaume wake mjeda alivaa chain yake ya gold, mjeda akaikata akampa na kofi la kiuno ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Haya mambo muangalie na mnaowavalia
Niliambiwa najifunza ushirikina eti๐Ÿคจ๐Ÿ˜๐Ÿ˜
 
Back
Top Bottom