Beesmom
JF-Expert Member
- Oct 4, 2022
- 37,436
- 92,250
Uwe una Kumbuka kuwauliza mkuuTatizo nakutana na wengi
Uwe una Kumbuka kuwauliza mkuuTatizo nakutana na wengi
ZinakujaBila picha?
Zinakuja
kipini unajua kinatafsiri gani yani wewe ni konki,uliyekubuhu usiebabaishwa na aina yoyote ya mdinyo! yani wewe kama ni elimu basi una PhD ya mnyanduano..😀kwan ni dhambi?😂😂
Ikishika wapi?Sema daaah ikishika vzzz unaweza piga ukunga
Halafu inashika ukiwa mbele za watu basi unazuga kichomi....kumbe vzzz limekamatwa😂😂😂😂kiranga kinakuisha kuna siku niliikata hata sikujali kama nipo barabarani
Kuna wengine wanavaa nyingi kama mpiga ramli, ila wajanja wanavaa mojaWatasema we wakuja...../ Ukikua utajua.
Ila ukweli usemwe ni kama Uchawi vile....
HAZIKOSHI WALA NINI.
vuzi babu yani huyu alivaa ushanga huku amefuga uvuzi lilimkuta jambo..🤣Ikishika wapi?
Umekuwa kama ni utamaduniUlianza kwa Wafrica toka zamani lakini hata sasa Wazungu wanatupia......Usicheze na Shanga zinasisimua hatari
Kwa upande wangu huwa nazikamata kama ninavyokamata cheni ya mbwa shingoni 😀Hizo ni hatari. Dushe linafungwa na hizo shanga wakati wa mgegedo
Hatari sanaNakupa faida moja km mwenzio ana kipilipili unaweza kuzitumia shanga km stand hasa wakati wa dgystyl usitumie mabavu utatoka nazo
😁😁😁!Kama humchanganyi na shanga, huwa unamchanganya na nini?
Huo sio uzalendokama huna somo usitegemee kulipata saizi na ukalielewa kaa kwa kutulia kubali yakupite😂
Vitu vingi wanaigabinadamu wanambwembwe sana na hizi tamaduni nyengine sijui ziligunduliwa wapi!.
kuna na wale wanaotia vipini walahi huko motoni kuna watu watafungwa na transformer ili waipatepate..😀
Kwa uzoefu wako huwa zinasaidia nini?Uwe una Kumbuka kuwauliza mkuu
Hayo maneno yameshanitoa kwenye mstari