hip hop uchwara
JF-Expert Member
- Jan 13, 2023
- 6,647
- 4,339
Miss Natafuta njoo ujibu
😂😂😂😂 Imagine mtu ana gubu had kwenye tendo!!Huyo kiboko 😁😁😁😁😁
Hahahahaha....Ukutane na mwanamke mwenye kiuno kama cha Tyla,, Ayra starr au Yammi kakuvalia shanga AISEEEEE 😅
Hahahahahaha......Unakutana na mwanamke nyonga kisha kavaa shanga na ana ufundi na utundu ...weee hahahahahha..Ukutane na mwanamke mwenye kiuno kama cha Tyla,, Ayra starr au Yammi kakuvalia shanga AISEEEEE 😅
Ebu fafanua zaidi
😅😅🙌🙌 oyaa utamu wake hauelezekagi kirahisi.Hahahahahaha......Unakutana na mwanamke nyonga kisha kavaa shanga na ana ufundi na utundu ...weee hahahahahha..
Hahahahaha..kudadeki ni hatari na nusu ...ndio utasikia yule kapewa limbwata kumbe....hahahahahaha😅😅🙌🙌 oyaa utamu wake hauelezekagi kirahisi.
Hahah kumbe tunarogwa kitandani aisee 😅😅Hahahahaha..kudadeki ni hatari na nusu ...ndio utasikia yule karogwa kumbe....hahahahahah
Inakamata mavuzi au kitu gani mkuuHalafu inashika ukiwa mbele za watu basi unazuga kichomi....kumbe vzzz limekamatwa
Mkuu unazipenda? Kuna ladha yake mkuu....Huwa naziona tu zikining'inia kwenye viuno vyao
Hahahahahahahahaha [emoji38][emoji38][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji24]vuzi babu yani huyu alivaa ushanga huku amefuga uvuzi lilimkuta jambo..[emoji1787]
Ili umpate au?Humu hutapata majibu, wengi ni wavaa Hirizi.
Hii mishangazi humu ni mishirikina sana unaweza uuze mpaka shamba lenye makaburi ya wazee.
Si inakuroga unakua zezeta, nilishakutana na lidada humu linavaa hirizi inafanya kupumua.Ili umpate au?
Smart911 shanga ndo vitu gani ??? Wanijua nilivo kilaza
Hauna kafoto hapo??🤔
Zinatumiwaje Mimi sijui nifundisheraha ya shanga avaliwe anaejua kuzitumia bhana [emoji108]
Dogo ule sio urembo.Kwa utafiti niliofanya, kati ya wanawake 10, lazima 8 wawe wamevaa shanga kiunoni.
Sasa hivi umekuwa ni mtindo wa kisasa, kwa mwanamke wa kileo kuvaa hizo shanga au cheni kiunoni.
Imekuwa ni kitu muhimu kwa warembo, na kupelekea bila kuvaa hizo wanakuwa hawana ujasiri.
Sasa nawauliza, hizo shanga zinawasaidia nini?
Nikipigwa ban mniletee chakula mahabusu