Huu urembo wa shanga unawasaidia nini?

Huu urembo wa shanga unawasaidia nini?

Kwa utafiti niliofanya, kati ya wanawake 10, lazima 8 wawe wamevaa shanga kiunoni.

Sasa hivi umekuwa ni mtindo wa kisasa, kwa mwanamke wa kileo kuvaa hizo shanga au cheni kiunoni.

Imekuwa ni kitu muhimu kwa warembo, na kupelekea bila kuvaa hizo wanakuwa hawana ujasiri.

Sasa nawauliza, hizo shanga zinawasaidia nini?​
Equation.
Kama wewe ni mwanaume unalizia shanga za mwanamke za nini? Hili swali waulizane wanawake...
Ila kama wewe ni mwanamke basi ya kupasa kujaribu kuvaa uone kama ina swiii au laah.

Asante.
 
Back
Top Bottom