Huu ndio muundo wa askari kwa majeshi yote duniani

Huu ndio muundo wa askari kwa majeshi yote duniani

Mleta mada umeamua hivyo??? Kwann lakini, kuna nini wajameni mbona kizunguzungu wakuboma
 
Ule uzi niliokuwa na ulalamikia ndio huu.Niliuweka jukwaa la habari mchanganyiko mda sio mrefu wakaamua kuhamishia huku.Ila huhuuu nilioupaste huku bado wanauhalili mpaka saivi toka asubuhi🙂🙂🙂🙂🙂
-Hawa Mods wa JF

futeni bana mi naogopa mambo ya Majeshi sije nikapigwa konzi butu,KWANN IMEKUA KIPINDI HIKI SANA WEWE??
 
Asante sana
Kuna cheo km air marshal,sky marshal ziko ktk nchi zipi?

Na kwanini nchi zingine zina vyeo km field marshal wakat sie huku hakuna. Hizi cheo za akina fiedd marshal na air marshal zinaambatana na uwezo wa kijeshi kwa zana za kivita au vipi?

Najua hapa africa,nchi ya misri ina cheo hicho cha field marshal.
 
Kuna cheo km air marshal,sky marshal ziko ktk nchi zipi?

Na kwanini nchi zingine zina vyeo km field marshal wakat sie huku hakuna. Hizi cheo za akina fiedd marshal na air marshal zinaambatana na uwezo wa kijeshi kwa zana za kivita au vipi?

Najua hapa africa,nchi ya misri ina cheo hicho cha field marshal.
Field Marshal tunacho ila hakuna aliyefikia
 
Mtoa hoja dadavua pia na umri kwa kila daraja la kiongozi, kwa mfano Luteni anatakiwa astaafu au apande cheo - hatakiwi kuwa na umri wa zaidi ya miaka 45 kwa sababu ya nature yake ya kazi.
 
Mkuu umeandaa uzi mzuri na unaeleweka kirahisi ususani unapo toa maelezo nakuambatanisha na picha nikupongeze kwa hili pia...naomba niulize swali,,,kwenye makundi yote especially haya ya section,platoon pamoja na company wanapo kuwa battle field huwa wanatumia ishara gani kuwasiliana na formation ipi wanatumia ili kukaa kwenye mfumo ambao itafanya wanapo kuwa wanawasiliana waelewane kirahisi?
Je?platoon commander yeye anakuwepo kwenye battle field au huwa anakuwa wapi wakati pambano linaendelea.
Nawasilisha mkuu
 
Mkuu umeandaa uzi mzuri na unaeleweka kirahisi ususani unapo toa maelezo nakuambatanisha na picha nikupongeze kwa hili pia...naomba niulize swali,,,kwenye makundi yote especially haya ya section,platoon pamoja na company wanapo kuwa battle field huwa wanatumia ishara gani kuwasiliana na formation ipi wanatumia ili kukaa kwenye mfumo ambao itafanya wanapo kuwa wanawasiliana waelewane kirahisi?
Je?platoon commander yeye anakuwepo kwenye battle field au huwa anakuwa wapi wakati pambano linaendelea.
Nawasilisha mkuu
Nami nataman kujuaq
 
Nashukuru kwa kuleta uzi mzuri ila nna maswali kidogo yananiacha njia panda labda unaweza nifungua

Umesema Tanzania hatuna field marshal.... Je cheo hicho hakipo au kipo ila hakina mtu kwa sasa anayekikalia???

2. Wanaposema 4 star general na 5 star General je kipi kinafanya afikishe nyota 5 na mwingine abakie nyota 4.... Hii ni hasa Majesh ya magharibi

3. vigezo vipi vinatumiwa mtu kupanda cheo

4. Komando ni nani hasa?? Ni mafunzo gani anayopitia mpka aitwe komando au ni cheo cha heshima tu.....

Nisaidie kwa hayo niongeze maarifa, ahsante
1 . 4 star general ni general mwenye nyota 4 ambae anauwezo wa kuongoza askari 80,000 na kuendelea,five star general kwa hapa bongo hakipo huyu huwa anaongoza askari karibia 200,000 na kuendlea
 
Back
Top Bottom