Huu ndio muundo wa askari kwa majeshi yote duniani

Huu ndio muundo wa askari kwa majeshi yote duniani

Mkuu bali kama nitakuwa nje ya mada kidogo ni kuwa hivi kama uliwahi pita mujibu wa sheria ukapata ile ki2 tunaita cheti ya jkt.ukaendelea na masomo ya elimu ya juu kwenye course husika unayoichukulia ukataka kurudi jeshi ni utarudi tena jkt kupiga mieI mitatu kisha Tpdf au utaunganishwa na pre- cardet kwenda TPDF jumla kuchukua nyota?
 
Mkuu bali kama nitakuwa nje ya mada kidogo ni kuwa hivi kama uliwahi pita mujibu wa sheria ukapata ile ki2 tunaita cheti ya jkt.ukaendelea na masomo ya elimu ya juu kwenye course husika unayoichukulia ukataka kurudi jeshi ni utarudi tena jkt kupiga mieI mitatu kisha Tpdf au utaunganishwa na pre- cardet kwenda TPDF jumla kuchukua nyota?
Lazima uanze upya mkuu, Cheti cha majibu sio issue
 
Ni askari wa kawaida mwenye mafuno ya ziada ya ukomandoo,sio cheo hicho.

Ni watu maalumu zaidi katika uwanja wa medani
Mkuu labda nikusaidie hapo ni kuwa kwenye jeshi kuna vitengo vingi mno ikiwemo komandoo ni kitengo pia ila lazima komando atokee hapo hapo kwa wanajeahi wa kawaida yaani privates au cheo cha juu ya privates na kuendelea .ila tofauti kubwa ya komando ni kuwa wanafundishwa ku survive wakiwa wenyewe wenyewe yaani mmoja mmoja kwa kupewa mafunzo ya ziada tofauti na wanajeshi wa kawaida ambao huwa wanaenda in groups pia ili uwe komando inabidi mafunzo ya awali ( mbawa moja hiki ni cheo cha kikomando mafunzo ya awali) uchukulie hapa nnchini kisha mafunzo ya juu ( cheo mbawa ya pili) huwa wanaenda kuchukulia either CUBA au NCHI nyengine zinazotoa mafunzo ya ziada ya ukomando .
 
Unaanza kit karanga
Kwa kuwa intakes zao huwa tofauti! Hata wanapoingia makambini huingia muda tofauti na pia wasomi yaani SENIORS huwa wanavaa ZILE combat ( fatigues) original za jeshi la wananchi wa tanzania kwenye mafunzo yao LABDA UNIPE MWANGA KIDOGO
 
Hahahaha mkuu karibu sana aiseee,,ila kuna sheli mbili:Ya mwarabu karibu na super market na ya Temba mwenye sheli.Sijui utakuja ipi hapo ?
Hahahaaaa nitakuja kwa temba (TEMBA FILLING STATION "TFL") pale nimepazoea sana tokea kipindi hicho yalipokuwa yakiuzwa mafuta ya taa peke ake... Siyo pale ATN kwa juzi juzi...
 
Ungeuweka kitanzania zaidi, naona umeuweka sana kimalkia, pia ungeelezea na majukumu yao wakati wa vita, amani na operesheni mbalimbali

Halafu kuna yule mkuu wa wakuu wa mikoa toka darithalama anajiita field marshal, hivi anaongoza wanajeshi wangapi na majukumu yao ni yepi wakati wa vita na wakati wa amani au operesheni mbalimbali
Nipo na washkaji nimewasomea hii comment wanacheka hapa hadi wanagaragara
 
Acha kumdanganya mwenzako,kozi ya JKT haifanywi mara mbili.Kama uliwahi pitia JKT basi hutapokelewa tena huko JKT FULL STOP.
Haswaaa

Hata kwenye mabandiko yao naonaga moja ya sharti la kujiunga
"Asiwe amewahi kupitia JKT wala Operations za nyuma mfano KMKM... na kadhalika..!"
 
Ahsante

Vipi kuhusu cheo cha kwanza kabisa hadi cha juu kabisa jeshini ni kipi na je vile vyeo vina maana gani maalumu? Yaani mfano nyota, mkasi au V na alama nyingine zinazowakilisha vyeo jeshini
 
Daaah,sijui ningekuwa brigadier au luteni kanali sasa hivi,.aiseee ndo basi tenaaa....mkuu hongeraa kwa darasa hili,.vyeo vimenitoa udenda mpaka nimejikuta najutia kwann mumu alikataa kwenda huko...hahhahhaha ya MUNGU mengi mweh!!!
 
Hivi mkuu na wale watu wanaitwa wasiojulikana wanarenk gani maaana ni hatari...
 
Back
Top Bottom