Huu mchoro una maana gani? Una siri gani?

Huu mchoro una maana gani? Una siri gani?

Huyu ni RA aliyekuwa mungu wa jua wa Wamisri wa kale. Inaonyesha kwamba Msalaba una historia ndefu. Ulikuwa nembo ya mungu wa kipagani kule Mesopotamia. Swastika na msalaba, kawaida kwenye mihuri na mabamba, zilikuwa ishara za kidini au za kichawi kule Babeli na Elamu katika kipindi cha mapema cha historia, lakini zimedumisha uhalisia wake katika dini ya Uhindi ya kisasa kama mahali pengine pengine."
are u sure kilichovaliwa mkononi ni msalaba??
 
Huyu ni RA aliyekuwa mungu wa jua wa Wamisri wa kale. Inaonyesha kwamba Msalaba una historia ndefu. Ulikuwa nembo ya mungu wa kipagani kule Mesopotamia. Swastika na msalaba, kawaida kwenye mihuri na mabamba, zilikuwa ishara za kidini au za kichawi kule Babeli na Elamu katika kipindi cha mapema cha historia, lakini zimedumisha uhalisia wake katika dini ya Uhindi ya kisasa kama mahali pengine pengine."
mkuu anza kujua msalaba ni upi na unafananaje
 
Wakushi naomba mnisaidie tafsiri au maana ya picha / mchoro huu.
Asante
View attachment 1763850
Alikuwa ni Horus au Ra Horakhty. Mungu wa kike mwenye kichwa cha ndege aliyeweza kutumika kwenye vita na uwindaji. Lakini hilo jua wakati mwingine ni mwezi inamaanisha kuwa Horus alipoteza jicho lake kwenye vita na cha ajabu lilipona baada ya jua kuonekana au mwezi.
 
are u sure kilichovaliwa mkononi ni msalaba??

The Pre-Christian Cross​

A vast body of evidence shows that the cross was used centuries before the birth of Christianity. The cross is thought to have originated from the ancient Babylonians before its spread to other parts of the world such as Syria, Egypt, Greek, Latin, India, and Mexico. The pre-Christian cross was used as a religious symbol and as an ornament among the Egyptians, Syrians, Greeks, Persians, Europeans, and in some parts of Africa. There was, therefore, universal use of the pre-Christian cross. In many cases, its use was usually connected to some form of worship.

The pre-Christian cross existed in two forms; the tau cross and the svastika or fylfot cross. The tau cross resembles the Greek capital letter T. On the other hand, the fylfot cross resembles four Greek capital letter G's placed together. The tau cross was initially used among the pagans. It was later adopted by the Christians in Egypt where its use became common. For this reason, the tau cross is sometimes referred to as the Egyptian cross.

 
Watoto wanachora kama hivi, michoro ya ajabu ajabu, labda nawo wakushi!
 
Back
Top Bottom