Hussein Macheni Yuko Wapi Siku Hizi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hussein Macheni Yuko Wapi Siku Hizi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Jul 22, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba kuuliza huyu jamaa yuko wapi?
    [​IMG]
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa Macheni pale Magomeni utamkuta
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Au muulize David Mataka
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenifurahisha!! Jamaa bado yumo!??
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mjini kuna mambo,na huyu ni muhanga wa Mataka jamani!
     
  6. K

    Kasanga Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yupo! ukitaka kumuona nenda Kinondoni kwa mayanya amefungua Pub na mkewe Ashura!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    duu kitambo sana...
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Sasa unamuulizia Hussein wa nini? Au na wewe taste zako ni wanaume? ungemuulizia Ashura ningekuelewa zaidi
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    Hivi nae anapumuliwa huyu?
     
  10. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Bibie unauliza Msikiti Saudiarabia
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwa nini muna discuss watu humu? Hayo mambo yake anayofanya huko nje hayana umuhimu kitaifa wala hayatusaidii kuondoa umaskini.

    Wacheni umbeya na kushabikia mambo yasiyowahusu.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Yap thats right yupo kinondoni manyanya mtaa kama wa tatu hivi ana Pub yupo pale sana!!!!!
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    leo nimepishana nae Airport Dsm, Akienda kupanda KQ kuelekea NBO, KISHA mombasa kwa rafikize
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,427
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    yupo sana siku hizi anauza bia pale sebuleni kwake migo migo,na saa nyingine kwa mkewe ashura kino
    mataka alijiweka sana hapo
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    aseee na ndo manake kajipiga makarolight na maminyororo kivile wababa wa namna hii wananikasirisha,asa ashura wa kaz gani? Aaaaggggghhhhrrrrrrr! Umeniharibia siku loool
     
  16. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yaani dada Flora huyo kaolewa mitaala na General Defao Wa DRC. kazi kweli kweli, Real Man hawezi kujichubua vile na kusheheni minyororo. Ashura ni Wa show off tu lakini pale anapojitaji shughuli humuaga Macheni na kwenda kupata msuguo Wa kikweli kwa mkali wake. Wala Hilo halina mjadala
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    nyambaf zake jitu zima linafanya upupu
    shame on him




     
  18. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mzuri kitu whiteeeee nimempenda jamani
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    nyie hussein hana michezo hiyo sema usmart wake ndio unampoza,jamaa anajipenda sana toka enzi hizo,mimi nimekaa nae beach sana pande za Athens,yeye na slim a.k.a.checkbob maarifa ni watu wa kujipenda toka enzi zile kule na waliwala sana watoto wa kizungu kutoka na utashati wao,hizi maisssue za uchoko sio kweli.
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    kwa usmart jamaa namkubali sana tena sana ila kujaribu kumsafisha kama haliwi ndugu yangu hapo sijui utumie neno gani ueleweke kwani hamna wasiyejua kama jamaa analiwa!!!!siyo shoga ila analiwa na kula sana watoto wa kike haibadilishi uliwaji wake!
     
Loading...