Nipo salama mkuu, asanteni watanzania kwa upendo wenu ila pambaneni kupata katiba mpya.Nchimbi yuko wapi msije kua mmemweka kizuizini huyu jamaa tunaomba ujitokeze wananchi wanataka kujua nini kimetokea mpaka umejiuzulu. Je hiyo barua umeandika wewe maswali ni mengi sana tunaomba ujitokeze.
Kwa utawala huu unaofanana na wa ma-boko haramu what do you expect?Nchimbi yuko wapi msije kua mmemweka kizuizini huyu jamaa tunaomba ujitokeze wananchi wanataka kujua nini kimetokea mpaka umejiuzulu. Je hiyo barua umeandika wewe maswali ni mengi sana tunaomba ujitokeze.
umekula?Acha abanwe mbupu , Sina huruma na CCM yeyote
Huruma sio malezi
Tusubiri backup lake waanze kanyaga chupa walizopasua wenyewe.. acha nisogee viungani nikale ubayaYupo under house arrest kama Dr Tuntemeke Sanga.