Hussein Bashe: Membe amuache Rais Magufuli afanye kazi

Hussein Bashe: Membe amuache Rais Magufuli afanye kazi

Kweli tofauti yao hawa makahaba wana diplomatic passport nakusifu hukuremba kwani kahaba ni kahaba tu.Kuhusu kauli ya bashe naiona imekaa vizuri kwa macho mawili ila ukiangalia kwa jicho la tatu ndo itakukumbusha mambo ya kambi zao na grudges zao.
Pana mengi tutayasikia hizo figisufigisu na majeraha ya uchaguzi yanauma jamaniiii.
Mtifuano wa kimtandao bado unaendelea,hiyo vita si ajabu,na ndivyo inavyoonekana, watakaoumia zaidi wasipokuwa makini ni wale ambao si wanamtandao! Magufuli has to be more than carefully not to fall into their trap!
 
Hili ni andiko la Hussein Bashe:

Bashe:

Membe Amuache Ndg Magufuli Afanye kazi

Membe amekuwa Waziri for ten yrs ametimiza wajibu wake amuache Ndg Magufuli atimize wajibu wake. Aliomba Urais Hajateuliwa asubiri 2020 or 2025 ili akipita aanzishe uvasko dagama tena.

Hoja kuwa Serikali haijapungua ama kubwa or ndogo ama hoja kuwa Safari za nje nimuhimu na Rais amekosea kufuta ama kupunguza ni hoja ya mwanasiasa muflisi .

Membe amekuwa sehemu ya mfumo dhaifu ulotufikisha hapa kama Taifa. Amefaidika na safari za nje yy binafsi bila manufaa kwa nchi. Membe akumbuke kila Rais ana Vission yake Magufuli believes matatizo ya Taifa letu yatamalizwa na sisi wenyewe kwa kudhibiti matumizi ya Hovyo na yasiyo ya lazima na si kwa safari za Ulaya na kuendeleza Tabia ya Kuwa Omba omba.

Ni muhimu Membe afahamu Magufuli ana style yake tutampima kwa matokeo as of now hatujaona athari za safari labda Membe kama yy binafsi anatakiwa aseme kufutwa safari kuli muathiri yy binafsi kwa kukosa nafasi ya Ukatibu mkuu wa Common wealth that's why leo anakosoa.

Tunafahamu maamuzi mengi ya Magufuli kwa sasa hayatafurahisha wengi walofaidika na Miradi kama NIDA Pesa za Gadafi, walofaidika na Matumizi Mabaya ya Madaraka ktk Awamu ya nne. Majipu mengi yanayosubiri Kutumbuliwa ama yaliyotumbuliwa yatafanya jitihada kukosoa muelekeo wa Serikali ya awamu ya Tano.

Hoja ya kutokuwa na mabalozi magufuli hana siku 100 yy amekua waziri wa mambo ya nje for 8 yrs hakuona umuhimu wakati huo? Kuwa na balozi kwenye nchi ni jambo Mtambuka na hasa linatazamwa zaidi kiuchumi na kisiasa .

Amekuwa mmoja wa mawaziri walokuwa foreign relation yetu wakati wake kumekua na malalamiko mengi juu yx mis use of funds ktk wizara yake. Kipindi chake safari za nje walisafirishwa ma girlfirend kwa kutumia Pesa za Umma.

Ni muhimu Membe aheshimu Vission ya Magufuli na style yake inafahamika ameathiriki directly or Indirect na mchakato wa Majipu na kufunga safari za nje.

Binafsi kama mbunge naunga mkono style ya Magufuli ya uongozi aliwahi kusema Sankara "You cannot carry fundamental change without a certain amount of Madness"

Mabadiliko anayofanya sasa Ndg Magufuli yanahitaji Roho Ngumu, wendawazimu kidogo, Kuungwa mkono na wananchi wa kawaida kwani walofaidika na udhaifu wa awali watajitahidi kutaka kuzuia mabadiliko yoyote ambayo yanamfaidisha aliyekuwa akinyonywa hapo awali tutasikia watu wa aina ya Membe wengi kwakuwa style ya Magufuli inaathiri mfumo wao wa kuwanyonya wengi na wachache kufaidika.

Wassalaam
Dk.Magufuli, napendekeza Wizara ya mambo ya ndani apewe Mh.Bashe - ni kweli kabisa Taifa letu linapaswa kutawaliwa Kisankara Sankara walao kwa miaka mitano, wanao pinga modus operandi ya Dk.Magufuli wana lao jambo.
 
Kw

kwani kuchanganya lugha ( kiswanglish ) ni ujinga? Kumkosoa Membe ni ujinga? Mbona yeye kamkosoa Magufuli alichanganya Lugha kwa kuweka Maneno ya Kingereza, Sidhani kama kukosoana ni ujinga hakuna binadamu aliye kamili kila mmoja ana udhaifu na mapungufu yake.


Ujinga si kumkosoa Membe... Ujinga ni kuchanganya Lugha.


Kama kaamua kuandika Kiswahili atumie Kiswahili.


Sio kuchanganya Lugha... Hii ina maana kuws hajui Kiswahili wala Kiingereza....

Asante!.
 
Kwenye uk. wake wa facebook Mb. Bashe amesema yafuatayo kuhusu B.Membe:

,,Amekua mmoja wa mawaziri walioua foreign relation yetu wakati wake kumekua na malalamiko mengi juu ya mis use of funds katika wizara yake, kipindi chake Bernad Membe safari za nje walisafirishwa ma girlfirend kwa kutumia Pesa za Umma".
 
Hili ni andiko la Hussein Bashe:

Bashe:

Membe Amuache Ndg Magufuli Afanye kazi

Membe amekuwa Waziri for ten yrs ametimiza wajibu wake amuache Ndg Magufuli atimize wajibu wake. Aliomba Urais Hajateuliwa asubiri 2020 or 2025 ili akipita aanzishe uvasko dagama tena.

Hoja kuwa Serikali haijapungua ama kubwa or ndogo ama hoja kuwa Safari za nje nimuhimu na Rais amekosea kufuta ama kupunguza ni hoja ya mwanasiasa muflisi .

Membe amekuwa sehemu ya mfumo dhaifu ulotufikisha hapa kama Taifa. Amefaidika na safari za nje yy binafsi bila manufaa kwa nchi. Membe akumbuke kila Rais ana Vission yake Magufuli believes matatizo ya Taifa letu yatamalizwa na sisi wenyewe kwa kudhibiti matumizi ya Hovyo na yasiyo ya lazima na si kwa safari za Ulaya na kuendeleza Tabia ya Kuwa Omba omba.

Ni muhimu Membe afahamu Magufuli ana style yake tutampima kwa matokeo as of now hatujaona athari za safari labda Membe kama yy binafsi anatakiwa aseme kufutwa safari kuli muathiri yy binafsi kwa kukosa nafasi ya Ukatibu mkuu wa Common wealth that's why leo anakosoa.

Tunafahamu maamuzi mengi ya Magufuli kwa sasa hayatafurahisha wengi walofaidika na Miradi kama NIDA Pesa za Gadafi, walofaidika na Matumizi Mabaya ya Madaraka ktk Awamu ya nne. Majipu mengi yanayosubiri Kutumbuliwa ama yaliyotumbuliwa yatafanya jitihada kukosoa muelekeo wa Serikali ya awamu ya Tano.

Hoja ya kutokuwa na mabalozi magufuli hana siku 100 yy amekua waziri wa mambo ya nje for 8 yrs hakuona umuhimu wakati huo? Kuwa na balozi kwenye nchi ni jambo Mtambuka na hasa linatazamwa zaidi kiuchumi na kisiasa .

Amekuwa mmoja wa mawaziri walokuwa foreign relation yetu wakati wake kumekua na malalamiko mengi juu yx mis use of funds ktk wizara yake. Kipindi chake safari za nje walisafirishwa ma girlfirend kwa kutumia Pesa za Umma.

Ni muhimu Membe aheshimu Vission ya Magufuli na style yake inafahamika ameathiriki directly or Indirect na mchakato wa Majipu na kufunga safari za nje.

Binafsi kama mbunge naunga mkono style ya Magufuli ya uongozi aliwahi kusema Sankara "You cannot carry fundamental change without a certain amount of Madness"

Mabadiliko anayofanya sasa Ndg Magufuli yanahitaji Roho Ngumu, wendawazimu kidogo, Kuungwa mkono na wananchi wa kawaida kwani walofaidika na udhaifu wa awali watajitahidi kutaka kuzuia mabadiliko yoyote ambayo yanamfaidisha aliyekuwa akinyonywa hapo awali tutasikia watu wa aina ya Membe wengi kwakuwa style ya Magufuli inaathiri mfumo wao wa kuwanyonya wengi na wachache kufaidika.

Wassalaam
Hahahaaaa! Bashe tulia, hizi zote ni hasira kwa utawala uliopita, tena tulia kabisa manake bado uko ndani ya CCM hujawa msemaji wa serikali ya CCM! Tunakujua vizuri Bashe unapenda kujikomba sana, endelea pengine hapa kati kati utapata hata ka uwaziri.
 
Mtifuano wa kimtandao bado unaendelea,hiyo vita si ajabu,na ndivyo inavyoonekana, watakaoumia zaidi wasipokuwa makini ni wale ambao si wanamtandao! Magufuli has to be more than carefully not to fall into their trap!
Mtifuano wa kimtandao bado unaendelea,hiyo vita si ajabu,na ndivyo inavyoonekana, watakaoumia zaidi wasipokuwa makini ni wale ambao si wanamtandao! Magufuli has to be more than carefully not to fall into their trap!
Yaah its aftermath ya uchaguzi ndo inasumbua vita ya ndani ni mbaya kuliko ya nje although to know your enemies is the half way of winning the war.
 
Kiukweli CCM ni mchanganyiko wa vyama vingi tofauti ndani yake

kinachowaunganisha ni kuwa madarakani tu
siku wakitoka watabaki vipandevipande....

ndo maana kuna vision tele
kila mtu na yake.....na wafuasi nao kila mtu na kundi lake....
Mkuu nakubaliana na wewe 100% hasa hapo kwenye BOLD
 
Mtifuano wa kimtandao bado unaendelea,hiyo vita si ajabu,na ndivyo inavyoonekana, watakaoumia zaidi wasipokuwa makini ni wale ambao si wanamtandao! Magufuli has to be more than carefully not to fall into their trap!
Dk.Magufuli is very smart hawezi kunasa kwenye mitego ya kijinga, anacho fanya anawapa enough rope wajimalize wenyewe - kwa nini wanashindwa kimu-emulate Mzee Mangula aliwahi kutemwa na uongozi wa hawamu ya nne mbona alikaa kimya na kijikita katika kilimo cha nyanya huko Iringa mpaka alivyo kuja kuhiburiwa juzi juzi tu!

Kwa nini nyinyi mnapania ku undermine efforts za Dk.Magufuli openly, uchaguzi ulishapita tafuteni shughuli nyingine ya kufanya sio lazima uwepo Serikalini miaka nenda rudi - mwacheni mwenzenu nae atimize wajibu wake bila ya kuingiliwa ingiliwa ovyo kwa hoja zisizo na mantiki, watu wanavusha maelfu ya makonteina bila ya kulipia kodi nyie mnaona hilo sawa wapewe sijui amnesty/ruhusa walipie wanapo jisikia as if Serikali hipo likizo!

Haya akitaka kuwashughulikia wafanyakazi wahujumu uchumi nyie mnawatetea eti anawaonea kwa kuwa hakuwatehua - hii inaingia akili kweli? Twambieni ukweli kama jamaa zenu waliokuwa wamewekwa kwenye mission critical positions wanekumbwa na tinga tinga ndio maana mnamsena sema Magufuli bila simile.

Mkumbuke kila utawala na zama zake, msitake kumvurugia mwenzenu kwa ajenda zenu za ajabu, hoja zenu zingeletwa na vyama vya upinzani ningeweza kuelewa, lakini wanapo kuja ma stalwalt wa CCM na kuanza kumshambulia Mzalendo Magafuli nawashangaa sana - frankly speaking nia zenu sio nzuri hata kidogo si kwa Chama chenyewe wala Taifa kwa jumla.
 
  • Thanks
Reactions: nao
Kiukweli CCM ni mchanganyiko wa vyama vingi tofauti ndani yake

kinachowaunganisha ni kuwa madarakani tu
siku wakitoka watabaki vipandevipande....

ndo maana kuna vision tele
kila mtu na yake.....na wafuasi nao kila mtu na kundi lake....
jana kuna post ilikuwepo hapa kuhusiana na matamko ya Membe ,ila mmoja wawadau alisisitiza kuwa hii ni game ya ccm kuwa Bashe amepangwa kuja kumjibi Membe naona leo limetukia..!!Binafsi ntakuwa mzito kwenda sambamba na wanaccm niwepesi sana kununua kesi ni wepesi sana kuwafanya watuwajinga kwa kutumia ujinga wao wakiccm..!!obviously usimwamini mwongo hata akiongea ukweli
 
Membe jipu kubwa Tumbua kwa koleo. Unafiki wake uishe.
 
Ningekuwa mshauri wa JPM na serikali yake, ningemshauri asipoteze muda kujibu kila kauli zinazotolewa dhidi yake na dhidi ya serikali yake. Na atoe maagizo kwa wasaidizi, watendaji na wapambe wake kutorukia kujibu kila lisemwalo.

Azichukulie kauli hizo kama changamoto na kuzishughulikia kila moja inavyostahili. Za kijinga asizipe "airtime"; azipuuze kabisa. Zinazopotosha aziache ukweli uzinyonge taratibu huku taarifa rasmi zikitolewa mida muafaka. Za uongo wa moja kwa moja na zisizo na staha hatua za kisheria zichukuliwe bila simile.

Natoa ushauri huu kwa sababu serikali makini haitakiwi kupelekeshwa puta na kila blabla. Aidha, si vyema kukubali kubanwa katika kona ya kujitetea hata kwa mambo yasiyo na maana (defensive position). Kujibu kila kitu hata kinachotoka kwenye social media ni kujiweka kwenye nafasi ya unyonge. Wala si dawa ya kuaminika. Ni matendo makini na hatua thabiti ndivyo hatimaye huimarisha taswira ya rais na serikali yake.
 
Acha tuisome nambaee Lumumba sie Magufuli mbele kwa mbele!!! Na bado mtaparuana hadi mtaje idadi kamili ya kura alizopata Magufuli!!
 
Membe anataka amuongoze JPM kwa remote? Ikumbuke katika kutawala siyo copying and paste. Lazima kuwe na ubunifu ana mikakati. Magufuli ana vision na mission zake za namba ya kumwatumikia Watanzania hivyo apimwe kwa matokea au viasharia vya matokeo.
Bado ni mapema mno kumkosea. Kama Mh Membe anaona haendani na Style ya Magufuli basi kama wengi walivyoshauri asubiri 2020 achaguliwe ili aingie uwajani aoneshe jinsi ya kuucheza mpira. Ni rahisi sana kukosoa ukaiwa kama mtazamaji lakini unaweza kushindwa kuutuliza mpira ukiingia uwajani.
Kwa Membe kufundishwa kucheza mpira kwa sasa haitawezekana. Hivyo aachie damu changa. Amefanya kwa sehemu yake inatosha.
 
Dk.Magufuli is very smart hawezi kunasa kwenye mitego ya kijinga, anacho fanya anawapa enough rope wajimalize wenyewe - kwa nini wanashindwa kimu-emulate Mzee Mangula aliwahi kutemwa na uongozi wa hawamu ya nne mbona alikaa kimya na kijikita katika kilimo cha nyanya huko Iringa mpaka alivyo kuja kuhiburiwa juzi juzi tu!

Kwa nini nyinyi mnapania ku undermine efforts za Dk.Magufuli openly, uchaguzi ulishapita tafuteni shughuli nyingine ya kufanya sio lazima uwepo Serikalini miaka nenda rudi - mwacheni mwenzenu nae atimize wajibu wake bila ya kuingiliwa ingiliwa ovyo kwa hoja zisizo na mantiki, watu wanavusha maelfu ya makonteina bila ya kulipia kodi nyie mnaona hilo sawa wapewe sijui amnesty/ruhusa walipie wanapo jisikia as if Serikali hipo likizo!

Haya akitaka kuwashughulikia wafanyakazi wahujumu uchumi nyie mnawatetea eti anawaonea kwa kuwa hakuwatehua - hii inaingia akili kweli? Twambieni ukweli kama jamaa zenu waliokuwa wamewekwa kwenye mission critical positions wanekumbwa na tinga tinga ndio maana mnamsena sema Magufuli bila simile.

Mkumbuke kila utawala na zama zake, msitake kumvurugia mwenzenu kwa ajenda zenu za ajabu, hoja zenu zingeletwa na vyama vya upinzani ningeweza kuelewa, lakini wanapo kuja ma stalwalt wa CCM na kuanza kumshambulia Mzalendo Magafuli nawashangaa sana - frankly speaking nia zenu sio nzuri hata kidogo si kwa Chama chenyewe wala Taifa kwa jumla.
Mkuu umepaniki kunijibu,au umelenga kumjibu mwingine? Kama nu mimi rudia kunisoma vizuri, ila usiwe na njaa wala mning'inio! Hakuna popote ambapo nimesema Magufuli aint smart. Furthermore, being Smart is one thing, being extra careful is another thing. Hakuna popote ambapo nimediscuss juhudi za Magufuli, povu la nini? Nilichokizungumza ni uwepo wa zile kambi hasimu ndani ya CCM ambazo hazijafa bado. Magufuli si sehemu ya Kambi hizo, na sii sehemu ya ugomvi wa kambi hizo, ila ni ugomvi ambao ukiachwa uendelee utakitikisa chama na serikali, hiyo ndiyo iliyonifanya niseme Magufuli awe makini zaidi ktk ugomvi huo wa kambi kinzani ndani ya chama. Punguza kukurupuka, kama huelewi hadi hapo basi I'll recommend you to Mirembe!
 
Tamko zuri sana kwa wakati sahihi....tatizo la Membe ni kanafiki sana yan sana tu, hamaanishi kile anachotamka...foolish membe

Asijihami .........Rais wangu JPM mulika na administration ya huyu Vasco da gama the III ...................tumbua jipu lake
 
Back
Top Bottom