Hussein Bashe: Membe amuache Rais Magufuli afanye kazi

Hussein Bashe: Membe amuache Rais Magufuli afanye kazi

Kila mtatanzania ana uhuru wa kutoa maoni ila asivunje katiba.

sasa wanasiasa wana hofu nini mtu akitumia uhuru wake, au kwa sababu wameathiliwa na NDIOOOOOO.

Nchi haiwezi kuendelea kama kutakuwa na watu wanaowazuia wenzao kufikiri nje ya boksi.
Kwa mwana ccm kuikosoa serikali ni dhambi kubwa na muda siyo mrefu membe ataitwa ni mzigo
 
Mhesh.Bashe nakuunga.mkono 100%.You have made a case. Tusimame ktk misingi ya ukweli. Hatua anazochukua Magufuli ni kwaajili ya kuwanufaisha watanzania wa kawaida. Membe ni msemaji wa mfumo uliokubuhu kuwanyonya watanzania ktk awamu ya 4. Mfanyabiashara ambaye halipi kodi ni mnyonyaji. Afunge biashara zake/aondoke. Ni hoja ya kipuuzi eti kulinda wafanyabiashara. They must pay tax, otherwise they are useless to th welfare of th wananchi. Nchi zinazoongozwa na mafisadi huwa hazikusanyi kodi kwasababu wao ni beneficiaries wa ukwepaji kodi huo. Nina mashaka makubwa sana na "uadilifu" wa Membe. Huyu angekuwa raisi nchi ingeuzwa kwa wafanyabiashara wasiolipa kodi. Membe anawakilisha kundi lenye ajenda mbaya dhidi ya watanzania na raisi wao Magufuli. Vyombo vya dola vichukue tahadhari ktk hili. Magufuli songambele. Wewe ndo tulikuchagua. Una dhamana ya nyoyo zetu. Who is Membe?Atuambie juu ya fedha za Gafaffi. Kidumu chama cha mapinduzi!!!!!!
Mkuu ningekuwa mchoyo wa shukrani kama ningepita kimyakimya bila kugonga "like" kwenye bandiko lako
 
Bashe ni kijana aliedhulumiwa sana na Utawala uliopita. Nakumbuka CC iliomba majibu uhamiaji kuhusu utata wa Uraia wa Hussein Bashe.
Majibu yalipotoka wakati wa kusomea Majibu hayo Mzee Makamba mbele ya Halmashauri kuu iliyokuwa ikisubiri majibu hayo usiku ifanye Maamuzi Mzee Makamba akasoma kinyume chake Kuwa ana Uraia wa Somalia basi kijana akakatwa.
Kesho yake Media kuomba nakala ya barua ikaonesha kuwa Uhamiaji ilithibitisha utanzania wa Bashe. Makamba kuhojiwa akasema asamehewe uzee umemfanya akosee kuisoma jana yake.
Kina Zitto wakatumia mwanya huo kumvutia Chadema akakataa. Bashe ni Mwana CCM anaejiamini sana kuonesha hisia zake aliwahi kumfukuza kwny mkutano wa chama The Prince Riz moko kwa kujifanya ni mwenyekt mwenza
Ccm ingempitisha Membe kwny Urais kura yangu ningempa Fisadi pamoja na makando kando yake ya wizi
 
Statement imekaa kishabiki, imejaa hasira na chuki..., Bado maumivu yapo kutokana na yale makundi ndani ya CCM...,
Yanawaathiri wahusika!
 
Hivi hii kesi iliishiaga wapi?
1453650922758.jpg
 
Statement imekaa kishabiki, imejaa hasira na chuki..., Bado maumivu yapo kutokana na yale makundi ndani ya CCM...,
Yanawaathiri wahusika!
Na wataendelea kutoana macho hadi ccm yao ibakie historia hapa tanzania
 
Membe si alimpigia debe magufuli Lindi sasa analalamika nn ? Walimchagua wenyewe.
 
Back
Top Bottom