Huku Ikwiriri ikifika saa 12:55 jioni watu wote ndani kwa nyumba zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku Ikwiriri ikifika saa 12:55 jioni watu wote ndani kwa nyumba zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Usangu, Apr 21, 2017.

  1. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Ma Bibi na Mabwana heshima iwe juu yenu. Mimi nipo Ikwiriri wilaya ya Rufiji, nimekuja ki kazi kwa siku moja. Naomba pache mapema nirudi Dar maana kuanzia saa 12:30 police wapo mitaani hawataki kuona mama ntilie wala watu kutembea. Nivichapo tu.

    Shida ipo kwa wageni na hasa upande wa misosi.

    Je hii ni njia sahihi ya kutokomeza matukio yaliyotokea?
     
  2. Mapambano Yetu

    Mapambano Yetu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 928
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 180
    Sawa na pole sana kwa mapito mnayopitia.

    Acha wawe waoga maana hakuna namna.

    Ila nahisi wamevaa mavazi ya polisi tu lakini ni wajeda hao. Kaa mbali nao hawanaga mchezo wakiwa kazini
     
  3. B

    Babati JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 26,115
    Likes Received: 18,854
    Trophy Points: 280
    Pole sana, tulia wana usalama wanajua wanachokifanya.
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 23,736
    Likes Received: 33,515
    Trophy Points: 280
    Mh.atangaze hali ya hatari ijulikane moja.
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,757
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna maziwa mtindi mazuri sana na mapapai...nunua zama chumbani tulia kimya....
     
  6. Shunie

    Shunie JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 14, 2016
    Messages: 50,646
    Likes Received: 150,146
    Trophy Points: 280
    Poleni sana
     
  7. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Njaa inauma halafu no movement at all
     
  8. B

    Babati JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 26,115
    Likes Received: 18,854
    Trophy Points: 280
    Nashauri wapelekwe JKT kama 5000 hivi wakasaidie
     
  9. pachachiza

    pachachiza JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 719
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe unasoma habari kweli? Yaani hujui nn kimetokea eneo hilo? Au mgeni hapa Tz!?
     
  10. Werrason

    Werrason JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 12,359
    Likes Received: 37,599
    Trophy Points: 280
    Kama umefikia hotelini kula hapohapo
     
  11. B

    Babati JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 26,115
    Likes Received: 18,854
    Trophy Points: 280
    Hakuna namna nyingine ya kumaliza tatizo
     
  12. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Mkuu ikwiriri hakuna hotel, hakuna lodge hata moja wanayopika msosi. Misosi yote ni pale stand kwa mama ntilie. Maduka yenyewe sa kumi yanafungwa
     
  13. Shindu Namwaka

    Shindu Namwaka JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2014
    Messages: 4,585
    Likes Received: 2,702
    Trophy Points: 280
    Mkuu kua makini kama upo ndani usitoke halafu kesho utupe mrejesho.
     
  14. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 6,205
    Likes Received: 6,650
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni kufikiri kwamba yule Sniper bado atakua hapo hapo, kumbe usikute yuko zake Benako huko anakula bear na mbuzi choma.
     
  15. D

    Dundo_Boy JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 2,102
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Njia pekee iliyobakia ni kuwaambia RAIA mwisho wa shughuri zao za nje ni saa kumi na mbili jioni...basi.
     
  16. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    Yatawauwa tena! Wanafikri hayawaoni hayo wanayoyafanya? Hivi wakibaki peke yao mitaani hawaoni kwamba ndo inakuwa rahisi kuwa targeted?
     
  17. chaliifrancisco

    chaliifrancisco JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 17, 2015
    Messages: 1,721
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Ikwiriri panatisha
     
  18. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,690
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Aiseee
     
  19. mzalendo.com

    mzalendo.com JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 2, 2015
    Messages: 225
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Wangelala hata saa kumi maana hawatoi ushirikiano kwa serikali haiwezekani MTU apigwe risasi halafu we uambiwe kachukue mkaaa!!
     
  20. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Huko ilikua kibiti.
     
Loading...