Huku Ikwiriri ikifika saa 12:55 jioni watu wote ndani kwa nyumba zao | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku Ikwiriri ikifika saa 12:55 jioni watu wote ndani kwa nyumba zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Usangu, Apr 21, 2017 at 8:04 PM.

  1. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017 at 8:04 PM
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 531
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Ma Bibi na Mabwana heshima iwe juu yenu. Mimi nipo Ikwiriri wilaya ya Rufiji, nimekuja ki kazi kwa siku moja. Naomba pache mapema nirudi Dar maana kuanzia saa 12:30 police wapo mitaani hawataki kuona mama ntilie wala watu kutembea. Nivichapo tu.

    Shida ipo kwa wageni na hasa upande wa misosi.

    Je hii ni njia sahihi ya kutokomeza matukio yaliyotokea?
     
  2. McCain

    McCain JF-Expert Member

    #21
    Apr 21, 2017 at 8:43 PM
    Joined: Dec 2, 2016
    Messages: 1,107
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Uvunjaji wa haki za binadam na katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanganyika na Zanzibar police peke yao hawawezi kulinda usalama wa raia pia police ni msimamizi upande wa utekelezaji wa sheria ila sisi ndio walinzi
     
  3. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #22
    Apr 21, 2017 at 9:11 PM
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 16,192
    Likes Received: 4,924
    Trophy Points: 280
    Huko mimi ni mwenyeji sana,na nna mashamba ilikuwa nipeleke mbegu za mojito lkn nme simama ngja nione upepo ukatavyo kuwa

    Ova
     
  4. werrason

    werrason JF-Expert Member

    #23
    Apr 21, 2017 at 9:12 PM
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 10,793
    Likes Received: 31,264
    Trophy Points: 280
    Dah!!! Pole mkuu, sasa mwalala wapi?
     
  5. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #24
    Apr 21, 2017 at 9:16 PM
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 531
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    I mean Hotel hakuna. Lodge zipo ila hawauzi chakula. Chakula ni magengeni tu.
     
  6. m

    mangatara JF-Expert Member

    #25
    Apr 21, 2017 at 9:25 PM
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 7,640
    Likes Received: 2,828
    Trophy Points: 280
    Fuata uliloendea mengine mwachie ngoswe. Unataka kwenda kuvinjari mitaa kwani ni ya kwako au ulisikia hiyo mitaa inauzwa hiyo??
     
  7. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #26
    Apr 21, 2017 at 9:40 PM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,226
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Kuna Bar moja inaitwa Kivulini kuna Chakula vizuri sana pale.
     
  8. reyzzap

    reyzzap JF-Expert Member

    #27
    Apr 21, 2017 at 9:49 PM
    Joined: Oct 3, 2014
    Messages: 360
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    Hatar sn, ingekua inawezekn, sehem km hizo ukienda unaacha roho nyumbn unapeleka mwili tuu, ukirud unachukua roho yako
     
  9. k

    kamwamu JF-Expert Member

    #28
    Apr 21, 2017 at 10:03 PM
    Joined: May 18, 2014
    Messages: 801
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    ni njia moja ya kukabiliana na uhalifu. kwa bahati mbaya wanapoamkia ndipo wenzao walilala jana. 'criminals are always ahead of police'. mafanikio makubwa kudhibiti uhalifu yanapatikana kwa upelelezi makini kuwatumia 'undercovers'. kinyume chake operations zinazofanyika huwa ni janga kwa wananchi na uchumi wa eneo husika hudumaa kwani shughuli kwa ujumla husimama. vijana ambao ndio nguvu kazi hukimbia eneo.
     
  10. juvenile davis

    juvenile davis JF-Expert Member

    #29
    Apr 21, 2017 at 10:05 PM
    Joined: Apr 13, 2015
    Messages: 3,429
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Kazi gani ya kufanya kijijini na wewe
     
  11. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #30
    Apr 21, 2017 at 10:28 PM
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 996
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Patata msosi wako saa 9 na ukalale
     
  12. Copenhagen DN

    Copenhagen DN JF-Expert Member

    #31
    Apr 21, 2017 at 10:28 PM
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,104
    Likes Received: 4,207
    Trophy Points: 280
    mkuu Somoche umenifanya nimeangua kicheko cha hatarr. Thanks for welcoming my weekend in style
     
  13. Copenhagen DN

    Copenhagen DN JF-Expert Member

    #32
    Apr 21, 2017 at 10:32 PM
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,104
    Likes Received: 4,207
    Trophy Points: 280
    mkuu mrangi pamoja sana. Pia mimi na heka za kutosha huko.
     
  14. mdetichia

    mdetichia JF-Expert Member

    #33
    Apr 21, 2017 at 10:45 PM
    Joined: Feb 13, 2015
    Messages: 5,256
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Eeee mkae tu ndani hakuna namna
     
  15. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #34
    Apr 22, 2017 at 8:00 AM
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 16,192
    Likes Received: 4,924
    Trophy Points: 280
    Safi sana mkuu,mm nko maeneo ya bungu

    Ova
     
  16. Idd Ninga

    Idd Ninga JF-Expert Member

    #35
    Apr 22, 2017 at 8:09 AM
    Joined: Nov 18, 2012
    Messages: 1,666
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    mh kwa hiyo kwa kufanya hivyi tatizo litaisha ?
    tujiulize tu hali hiyo itafanyika kwa muda gani na hao wahalifu inamaana watasahau uhalifu wao ?
    kama mambo ndio hayo basi hakuna,Lile tangazo litolewe.
     
  17. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #36
    Apr 22, 2017 at 8:16 AM
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 2,183
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Curfew ndio strategy ya kuzima ambush??? Naona kuna haja ya somo la ulinzi na intelligentsia kuanza kufundishwa shule zetu maana naona fikra zetu za kiusalama zina walakini
     
  18. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #37
    Apr 22, 2017 at 8:19 AM
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 2,183
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Sasa kma hawatoi ushirikiano kwanni msijenge uhusiano kati ya rais na polisi kuliko kuanza kukomoana??? Ssa kwa staili hii ya kuwabana wazawa kana kwamba wao ndio wahalifu unafkiri ndio watatoa ushirikiano kwenye mazingira hayo???
     
  19. Usangu

    Usangu JF-Expert Member

    #38
    Apr 22, 2017 at 4:49 PM
    Joined: May 28, 2015
    Messages: 531
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Wakuuuu nipo jaribu narudi, mabomu yapigwa vibaya mna sada hivi gari zote zimezuiliwa, nipo ndani ya gari sijui kunsnini mbele. Police kama defender 10
     
  20. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #39
    Apr 22, 2017 at 4:50 PM
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 11,407
    Likes Received: 22,760
    Trophy Points: 280
    Ndoa zitadumu sana pande hizo.
     
  21. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #40
    Apr 22, 2017 at 5:03 PM
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2,527
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mahusiano yanaboreshwa kilazima!
     
Loading...