Huenda Rais Magufuli akawa ameumaliza rasmi ule ubishi wa Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM

Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
2,162
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
2,162 2,000
Yaan unalinganisha genge la wahuni SAUTI na chuo kikuu cha taifa

Ficha ujinga wakoo mkuu, nilikuwa nakuheshimu sanaa ila kumbe unaujinga kwa ndani wa namna hii
 
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,408
Points
2,000
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,408 2,000
Hivi hiki Chuo cha SAUT kipo Mkoa gani nchini Tanzania kwani nimekuwa nikisikia Watu wengi wakikitaja na wakikisifia kuwa ni Kizuri na kwamba Wanafunzi wengi wanaosoma na kutoka hapo huwa ni Werevu kupita wale wa Vyuo vingine vya Tanzania. Nauliza hivi kwakuwa Mimi sijabahatika kufika hadi Chuo Kikuu Kielimu kama wengi wenu humu au hapa.
Yaani hapa Mkuu Genta umeshindwa kabisaa kujificha
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,778
Points
2,000
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,778 2,000
mi nadhani tatizo ni wasomi wanaotoka udsm kujipendekeza kwa ccm
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,632
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,632 2,000
Acheni ujinga wa kufananisha takataka na UDSM. UDSM ina udhaufu wake lakini si wa kulinganisha na SAUT. Hata uwe kipofu, huwezi linganisha sisimizi na tembo.
Jalalani
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,537
Points
2,000
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,537 2,000
Katika Utafiti wangu mdogo tu na hasa kwa kumfuatilia Mheshimiwa Rais akiwa anachukizwa na Watendaji wake nikagundua kuwa wengi wao ni Wasomi wakubwa tu kutoka Chuo Kikuu cha UDSM ambacho huwa anapenda Kuwaokota huko mara kwa mara katika Teuzi zake Serikalini.

Na hata Uchunguzi wangu mdogo tu nimegundua kuwa wengi wa wale ambao Mheshimiwa Rais JPM amekuwa akiwatumbua na kuchukizwa nao kwa Utendaji wao mbovu pindi anapowateua ni kutoka hapo hapo UDSM.

Kuna Ubishani ambao nilikuwa nikiuona hapa Jukwaani kutoka kwa Members waliosoma UDSM na wale wa SAUT ila bahati mbaya sana Majina yao hao Members nimeyasahau lakini kuna Mmoja ni Mtetezi mzuri kabisa wa Chuo Kikuu chake cha SAUT ( nikimkumbuka nitamtaja ) alikuwa mara kwa mara akisema kuwa Chuo Kikuu cha UDSM sasa kimebaki tu Jina na wapo ambao walikuwa hawataki Kumuamini au Kukubaliana nae.

Kwa mtazamo wangu nadhani sasa mara baada ya Mheshimiwa Rais JPM kuwaita Mawaziri wake ambao ni Wasomi na Wanazuoni Waandamizi kabisa akina Kabudi na Mpango kuwa ni Wapumbavu katika Simu alizokuwa akiwapigia huenda hapa tayari lile Hitimisho la Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM likawa limepatikana. Kwani sijawahi kuona Mheshimiwa Rais akiwatukana Wasomi wa SAUT bali naona kila mara akiwatukana tu wa UDSM.

Tujadili.
Huyo mtetezi wa SAUT itakuwa unamaanisha lile taahira linaitwa
 
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,396
Points
2,000
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,396 2,000
Saut ni levo za teku, tumaini, muccobs, st.john....kuna vitu vingine ukivipa kiki kwa kutumia mgongo wa vitu vikubwa mwisho wake huwa ni kutoa uharo..

Narudia Tena hakuna utofauti sana wa teku na saut.
Una maoni gani kwa mwanazuoni wa hapo mlimani kupaita jalalani?
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,380
Points
2,000
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,380 2,000
Katika Utafiti wangu mdogo tu na hasa kwa kumfuatilia Mheshimiwa Rais akiwa anachukizwa na Watendaji wake nikagundua kuwa wengi wao ni Wasomi wakubwa tu kutoka Chuo Kikuu cha UDSM ambacho huwa anapenda Kuwaokota huko mara kwa mara katika Teuzi zake Serikalini.

Na hata Uchunguzi wangu mdogo tu nimegundua kuwa wengi wa wale ambao Mheshimiwa Rais JPM amekuwa akiwatumbua na kuchukizwa nao kwa Utendaji wao mbovu pindi anapowateua ni kutoka hapo hapo UDSM.

Kuna Ubishani ambao nilikuwa nikiuona hapa Jukwaani kutoka kwa Members waliosoma UDSM na wale wa SAUT ila bahati mbaya sana Majina yao hao Members nimeyasahau lakini kuna Mmoja ni Mtetezi mzuri kabisa wa Chuo Kikuu chake cha SAUT ( nikimkumbuka nitamtaja ) alikuwa mara kwa mara akisema kuwa Chuo Kikuu cha UDSM sasa kimebaki tu Jina na wapo ambao walikuwa hawataki Kumuamini au Kukubaliana nae.

Kwa mtazamo wangu nadhani sasa mara baada ya Mheshimiwa Rais JPM kuwaita Mawaziri wake ambao ni Wasomi na Wanazuoni Waandamizi kabisa akina Kabudi na Mpango kuwa ni Wapumbavu katika Simu alizokuwa akiwapigia huenda hapa tayari lile Hitimisho la Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM likawa limepatikana. Kwani sijawahi kuona Mheshimiwa Rais akiwatukana Wasomi wa SAUT bali naona kila mara akiwatukana tu wa UDSM.

Tujadili.
UDSM inatoa wahitimu vilaza wengi sana, just imagine Phd holder ambaye hawezi kujieleza kwa kingereza!
 
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,287
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,287 2,000
Nadhani Oxford Degree yake, Harvard Masters yake na Cambridge PhD yake.
Siku nyingine mambo ya kudhani dhani usilete lete humu.. Kama hujui hata Mweshimiwa kasoma wapi kweli kuna haja ya kuleta hoja kama hio hapo humu??

Wasomi wa vyuo vingine bhana!
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
13,582
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
13,582 2,000
Katika Utafiti wangu mdogo tu na hasa kwa kumfuatilia Mheshimiwa Rais akiwa anachukizwa na Watendaji wake nikagundua kuwa wengi wao ni Wasomi wakubwa tu kutoka Chuo Kikuu cha UDSM ambacho huwa anapenda Kuwaokota huko mara kwa mara katika Teuzi zake Serikalini.

Na hata Uchunguzi wangu mdogo tu nimegundua kuwa wengi wa wale ambao Mheshimiwa Rais JPM amekuwa akiwatumbua na kuchukizwa nao kwa Utendaji wao mbovu pindi anapowateua ni kutoka hapo hapo UDSM.

Kuna Ubishani ambao nilikuwa nikiuona hapa Jukwaani kutoka kwa Members waliosoma UDSM na wale wa SAUT ila bahati mbaya sana Majina yao hao Members nimeyasahau lakini kuna Mmoja ni Mtetezi mzuri kabisa wa Chuo Kikuu chake cha SAUT ( nikimkumbuka nitamtaja ) alikuwa mara kwa mara akisema kuwa Chuo Kikuu cha UDSM sasa kimebaki tu Jina na wapo ambao walikuwa hawataki Kumuamini au Kukubaliana nae.

Kwa mtazamo wangu nadhani sasa mara baada ya Mheshimiwa Rais JPM kuwaita Mawaziri wake ambao ni Wasomi na Wanazuoni Waandamizi kabisa akina Kabudi na Mpango kuwa ni Wapumbavu katika Simu alizokuwa akiwapigia huenda hapa tayari lile Hitimisho la Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM likawa limepatikana. Kwani sijawahi kuona Mheshimiwa Rais akiwatukana Wasomi wa SAUT bali naona kila mara akiwatukana tu wa UDSM.

Tujadili.
Kama UDSM ni jalala, basi SAUT ni septic tank kabisa. No further discussion.
 
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,206
Points
2,000
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,206 2,000
UDSM PHOBIA ndiyo ugonjwa unaowasumbua wahitimu wa UDSM, wakidhani kuwa wao tu ndiyo bora kuliko wahitimu wa vyuo vingine ktk nchi hii. Kumbe ukweli ni kuwa ya leo siyo ya jana ndiyo maana UDSM ya sasa imeshakuwa JALALA linalozalisha wapumbavu.

UDSM PHOBIA!
UDSM PHOBIA!
0DSM PHOBIA!
 
KOLOKOLONI

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,252
Points
1,500
KOLOKOLONI

KOLOKOLONI

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,252 1,500
Katika Utafiti wangu mdogo tu na hasa kwa kumfuatilia Mheshimiwa Rais akiwa anachukizwa na Watendaji wake nikagundua kuwa wengi wao ni Wasomi wakubwa tu kutoka Chuo Kikuu cha UDSM ambacho huwa anapenda Kuwaokota huko mara kwa mara katika Teuzi zake Serikalini.

Na hata Uchunguzi wangu mdogo tu nimegundua kuwa wengi wa wale ambao Mheshimiwa Rais JPM amekuwa akiwatumbua na kuchukizwa nao kwa Utendaji wao mbovu pindi anapowateua ni kutoka hapo hapo UDSM.

Kuna Ubishani ambao nilikuwa nikiuona hapa Jukwaani kutoka kwa Members waliosoma UDSM na wale wa SAUT ila bahati mbaya sana Majina yao hao Members nimeyasahau lakini kuna Mmoja ni Mtetezi mzuri kabisa wa Chuo Kikuu chake cha SAUT ( nikimkumbuka nitamtaja ) alikuwa mara kwa mara akisema kuwa Chuo Kikuu cha UDSM sasa kimebaki tu Jina na wapo ambao walikuwa hawataki Kumuamini au Kukubaliana nae.

Kwa mtazamo wangu nadhani sasa mara baada ya Mheshimiwa Rais JPM kuwaita Mawaziri wake ambao ni Wasomi na Wanazuoni Waandamizi kabisa akina Kabudi na Mpango kuwa ni Wapumbavu katika Simu alizokuwa akiwapigia huenda hapa tayari lile Hitimisho la Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM likawa limepatikana. Kwani sijawahi kuona Mheshimiwa Rais akiwatukana Wasomi wa SAUT bali naona kila mara akiwatukana tu wa UDSM.

Tujadili.
Yaani nimecheka mpaka mbavu zinauma.Msomi wa chuo kikuu bado umeshindwa kujua tunataka maarifa yako katika utendaji na siyo Chuo gani umesoma.Kwa Tanzania vyuo vyote sawa tu maana maana kila anayotoka chuoni lugha take kiswaenglish,device yake laptop na smartphone muda wake anashinda Facebook na instagrm +jamiiforum, wavivu hatari yaani afadhali hata muhitimu wa veta. Hakuna ubunifu wowote waliotuletea huku mtaani zaidi ya misemo tu ya kigiriki na kilatini .Eti utamsikia Mimi nimesoma UDSM au SAUT chuo bora kabisa Tanzania ukimuuliza tokea umehitimu chuo kikuu umeifanyia nini Tanzania, au umegundua nini utakuta anaanza kulaumu serikali tena kwa hoja dhaifu tena kasahau kabisa wale anaowalaumu ndiyo walimu,au waandishi wa vitabu na tafiti mbalimbali pale UDSM au SAUT .Ebu fikiri kwani muhitimu wa chuo kikuu kusoma chuo kikongwe au kipya siyo kipimo cha ubora wako ubora unapimwa kwa mapinduzi ya kimaendeleo unayoyaleta katika jamii.
 

Forum statistics

Threads 1,314,900
Members 505,075
Posts 31,841,650
Top