Huenda Rais Magufuli akawa ameumaliza rasmi ule ubishi wa Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM

digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
1,325
Points
2,000
digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
1,325 2,000
Tanzania leo tunalalama uchumi mbovu, hakuna utawala bora lakini ni matokeo ya unyumbu wa viongozi ambao wamesoma jalalani.......

Jalalani sasa hivi pamebakia na experience ya miaka tu na sio ubora wa elimu....sasa hivi mbakie mnajisifu kuwa jalala lenu lina umri mkubwa tu...

Imagine mwanafunzi anamaliza sheria udsm lakini akienda law school hatoboi, akitoboa ni kwa kusuasua sana compared na wenzie wa vyuo vingine,

Hata kwenye ajira siku hizi watoto wa udsm wanapelekwa mswaki tu.

So professor kabudi hakukosea aise, udsm mtabaki kuwa chuo mama lakini sasa mmepata vyuo baba, nyie bakini kuwa mama tu.....

JALALANI OYEEEEE
 
R

Rwebo

Senior Member
Joined
Oct 17, 2015
Messages
140
Points
250
R

Rwebo

Senior Member
Joined Oct 17, 2015
140 250
Katika Utafiti wangu mdogo tu na hasa kwa kumfuatilia Mheshimiwa Rais akiwa anachukizwa na Watendaji wake nikagundua kuwa wengi wao ni Wasomi wakubwa tu kutoka Chuo Kikuu cha UDSM ambacho huwa anapenda Kuwaokota huko mara kwa mara katika Teuzi zake Serikalini.

Na hata Uchunguzi wangu mdogo tu nimegundua kuwa wengi wa wale ambao Mheshimiwa Rais JPM amekuwa akiwatumbua na kuchukizwa nao kwa Utendaji wao mbovu pindi anapowateua ni kutoka hapo hapo UDSM.

Kuna Ubishani ambao nilikuwa nikiuona hapa Jukwaani kutoka kwa Members waliosoma UDSM na wale wa SAUT ila bahati mbaya sana Majina yao hao Members nimeyasahau lakini kuna Mmoja ni Mtetezi mzuri kabisa wa Chuo Kikuu chake cha SAUT ( nikimkumbuka nitamtaja ) alikuwa mara kwa mara akisema kuwa Chuo Kikuu cha UDSM sasa kimebaki tu Jina na wapo ambao walikuwa hawataki Kumuamini au Kukubaliana nae.

Kwa mtazamo wangu nadhani sasa mara baada ya Mheshimiwa Rais JPM kuwaita Mawaziri wake ambao ni Wasomi na Wanazuoni Waandamizi kabisa akina Kabudi na Mpango kuwa ni Wapumbavu katika Simu alizokuwa akiwapigia huenda hapa tayari lile Hitimisho la Chuo Kikuu gani bora kati ya SAUT na UDSM likawa limepatikana. Kwani sijawahi kuona Mheshimiwa Rais akiwatukana Wasomi wa SAUT bali naona kila mara akiwatukana tu wa UDSM.

Tujadili.
Yaani kuwaita wahitimu wa chuo fulani, ambao wamekosea kitu katika utendaji wao wapumbavu ndio ihalalishe chuo kingine kuwa bora? SAUT ni chuo kichanga sana ktk game hii ya uelimishaji. After all waliokosea ni walimu wa miaka ambayo SAUT ilikuwa haijazaliwa. Pia tusisahau wahitimu wa UDSM wa miaka hiyo ndio waliweka misingi ambayo tunajivunia kama taifa
 
Scolari

Scolari

Senior Member
Joined
Aug 25, 2017
Messages
154
Points
225
Scolari

Scolari

Senior Member
Joined Aug 25, 2017
154 225
Wanafunzi wa SAUT ni very competent kuliko wanafunzi wa UDSM

✓UDSM imeharibiwa na siasa waalimu Bora wameenda kwenye siasa bila kuandaa waalimu Bora wa kurithi

✓SAUT iko very strategic to the moment naibu waziri wa elimu alitamka mwenyewe alipofanya ziara pale SAUT nilimtazama kupitia runinga akitamka mwenyewe kwa mdomo wake kwamba SAUT kwa taaluma kwa Sasa iko Bora Sana Tanzania

✓Nenda school of law tazama idadi ya mawakili wanaomaliza wengi wao wamesoma chuo kipi,bila uongo wengi wanatoka SAUT

✓SAUT ina fundisha multi-skills na co-relating subjects kwa kozi anazosoma mwanafunzi kitu kinachomfanya mwanafunzi kua competent

UDSM kwa Sasa sio ile ya zamani CCM na siasa vimeimaliza UDSM
UDSM ilikua enzi hizo tulia ackson na Prof kabudi wanafundisha
Kilichobaki kwa Sasa Ni biashara ya ngono tu
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
589
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
589 1,000
Wanafunzi wa SAUT ni very competent kuliko wanafunzi wa UDSM

✓UDSM imeharibiwa na siasa waalimu Bora wameenda kwenye siasa bila kuandaa waalimu Bora wa kurithi

✓SAUT iko very strategic to the moment naibu waziri wa elimu alitamka mwenyewe alipofanya ziara pale SAUT nilimtazama kupitia runinga akitamka mwenyewe kwa mdomo wake kwamba SAUT kwa taaluma kwa Sasa iko Bora Sana Tanzania

✓Nenda school of law tazama idadi ya mawakili wanaomaliza wengi wao wamesoma chuo kipi,bila uongo wengi wanatoka SAUT

✓SAUT ina fundisha multi-skills na co-relating subjects kwa kozi anazosoma mwanafunzi kitu kinachomfanya mwanafunzi kua competent

UDSM kwa Sasa sio ile ya zamani CCM na siasa vimeimaliza UDSM
UDSM ilikua enzi hizo tulia ackson na Prof kabudi wanafundisha
Kilichobaki kwa Sasa Ni biashara ya ngono tu
Kiongozi nadhani hapa utakuwa umemaliza kila Kitu na huo ndiyo ukweli wenyewe juu ya Ubora wa Chuo Kikuu cha SAUT kwa sasa hapa nchini Tanzania. Hata Mimi sasa napambana nimalize Kidato cha Nne na cha Sita ili nami nikasome hapo SAUT ili nije kuwa Mhitimu niliyepikwa kwa Maarifa mengi na Ujuzi mwingi Kichwani ( Ubongoni )
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,361
Top