Website Tanzania
JF-Expert Member
- Dec 3, 2020
- 812
- 407
- Thread starter
- #21
NINI shida ponjoroAu sio
NINI shida ponjoroAu sio
Kwa kweli, 😂😂😂😂😂😂Na wana chuki ya milele 😆
Poleeee wee, 😂😂😂😂😂Haya makasriko, UDSM na TEKU utofaut wao ni majengo tu
maelezo ya kazi yamejieleza. ukifuata utaratibu kazi yako inaenda bila matatizoNitengenezee landing page ya kumask links zangu nitalipa baada ya kazi
call/whatsapp 0797870940Nitengenezee landing page ya kumask links zangu nitalipa baada ya kazi
Duh🙌maelezo ya kazi yamejieleza. ukifuata utaratibu kazi yako inaenda bila matatizo
ni kwakuwa nimekopi tangazo langu kwenye ukurasa wangu wa facebook ila kwa sasa nimeweka sawahizo link za website ulizoweka sijazielewa zinanipeleka nifungue account facebook
mbona duuh boss wanguDuh🙌
shukrani kwa mrejeshoWebsite Tanzania ahsante mkuu kazi yako nimeikubali. umeifanya kwa ubora zaidi na kwa wakati
ubarikiwe sana.
Nashuhudia hapa kupata kazi nzuri kutoka kwa Website Tanzania ni muaminifu na anafanya kazi kwa wakati na pia anatoa ushirikiano mzuri.
Hakuna matataNINI shida ponjoro
karibu sanaHakuna matata
Okay okaykaribu sana