Hudhuria msiba

Ni kweli mkuu haya maneno.. Lakini Mi sielewagi sijui kwanini Yale maneno yanayosemwaga pale huwa yana gusa Sana hisia, mpk unasema Leo mwisho . Lakini ukishageuka tu tumesahau kabisa.. Hivi ni Mimi tu ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nami hivyo hivyo
 
Ni kweli mkuu haya maneno.. Lakini Mi sielewagi sijui kwanini Yale maneno yanayosemwaga pale huwa yana gusa Sana hisia, mpk unasema Leo mwisho . Lakini ukishageuka tu tumesahau kabisa.. Hivi ni Mimi tu ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kila mtuuu... Mungu aliumba kusahauu mkuu ni jambo kubwa sana alifanyaa!! Isingekuwa hivyoo watu wangekufa mawazooo na stress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijawahi kuwa teja ila ikifika kipindi bila diazepam 4 sijalala, hiyo nyingine nilitumia kwa muda mfupi sana kisha nikasepa bongo

Jr[emoji769]
 
Cocaine tena mkuu, were you still a teenager miaka hiyo? Mbona mapema hivyo kuanza mihadarati?
Nilitumia kidogo halafu kwa muda mfupi

Jr[emoji769]
 
Amen mkuu. Umeandika vyema mno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
niliwahi msikia padre mmoja alisema msiba ili ukufikie una hatua tatu.....ya kwanza utampata rafiki yako...yapili utasogea kwa ndugu yako kama binamu.shangaz...na ya tatu unafika kwako ambapo unamkuta mama au mzee wako..hapo ndo utapohisi dunia chungu
 
Wanadamu wanajipa uungu wakipata madaraka hawafikilii kifo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…