How you look like?

How you look like?

nina pua kama uchi wa punda dume. Kulaleki.

Sweetlady na shosti mimba zenu zinaendeleaje?
 
Inaonekana sura zao ni ngumu kama avatar ya nitonye ndio mana wanakushangaa vile ulivyo!..

Achana nao hawa sweetlady. wamekosa kazi za kufanya ndio maana wanakuja kupoteza mda kwa mambo ya kipumbavu. Kama vipi twende tukapunge upepo tukapate japo juice
 
Achana nao hawa sweetlady. wamekosa kazi za kufanya ndio maana wanakuja kupoteza mda kwa mambo ya kipumbavu. Kama vipi twende tukapunge upepo tukapate japo juice
Mkuu mnaenda kugonga juice ya nn??
Mie napenda ya limao!
 
Achana nao hawa sweetlady. wamekosa kazi za kufanya ndio maana wanakuja kupoteza mda kwa mambo ya kipumbavu. Kama vipi twende tukapunge upepo tukapate japo juice

Embu shika adabu yako unamjua huyu au kwa sababu anakutetea?
 
Back
Top Bottom