KERO Hospitali ya Seifee ijitathmini au ilazimishwe kujitathmini

KERO Hospitali ya Seifee ijitathmini au ilazimishwe kujitathmini

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
Kipindi wanaijenga nikajua Hotel au Apartment nikatoka nje ya mkoa nikakaa nusu Mwaka narudi Daslam nakuta ni bonge la Sibitali sasa ndugu yangu nikajua patakua special sana kumbe miyeyusho hivyo ama kweli sura Sio Roho
(Majengo Sio Huduma)
Maana hata jengo la bunge ni zuri ila ndani kuna misukule ya Lumumba!
😁😁

Kwako Maghayo Bujibuji Simba Nyamaume Mshana Jr adriz
Noma sana.
 
Naona ni hospital nzuri..

Kwa DSM kuna ile hospital inaitw TMJ 5-6 yrs way back waliniokoa nisipigwe Op ya macho.. maana Dar group walitaka wanipasue... nikaenda pale nikapewa daw ya 15k tu.. mpk leo naona kama Eagle..

Sasa sijajua bado wapo vzr au vipi..

Saifee ipo vzr Bi mkubwa alilazw pale, hakuna majitu mengi (Sijajua sahivi)..

Mwananyamala na ndg zake wengine akiwemo Mloganzila (Lupaso) hatoki mtu pale kama kwa Mkapa..
 
Ila hata mimi utaratibu wa kuingia kwa daktari kwa kuviziana huwa siukubali hata kidogo aisee --- japo kuna hospitali wanaweka ule mfumo wa ticket ila nao haufatiliwi vizuri
Ndio tatizo hilo, wanaweka utaratibu halafu haufuatwi

Yaani nimetoka pale saa moja na nusu usiku
Hoi
 
Naona ni hospital nzuri..

Kwa DSM kuna ile hospital inaitw TMJ 5-6 yrs way back waliniokoa nisipigwe Op ya macho.. maana Dar group walitaka wanipasue... nikaenda pale nikapewa daw ya 15k tu.. mpk leo naona kama Eagle..

Sasa sijajua bado wapo vzr au vipi..

Saifee ipo vzr Bi mkubwa alilazw pale, hakuna majitu mengi (Sijajua sahivi)..

Mwananyamala na ndg zake wengine akiwemo Mloganzila (Lupaso) hatoki mtu pale kama kwa Mkapa..
Sasa hivi pale sefee wameruhusu bima basi pana watu kama wote,

Huduma zinaweza kuwa nzuri ila siyo kila anaeenda pale ana siku nzima ya kupoteza, hilo lazima walifanyie jazi
 
Mtoa mada acha roho mbaya na umaskini!!
Iyo hospital ni hospital inayohudumia kutokana na vigezo na standards zake!
Mimi wife amekaa hapo hospital zaidi ya miezi miwili,!Kila kitu poa na bei zake ni himilivu ukicompare na Aga khani.
Kama hauwezi huduma rudi kule Mwananyamala haulazimshwi..acha kuchafua watu..
Sijachafua mtu, nimetoa maoni ili wajirekebishe, wewe unaona ni sawa kupima malaria tu zaidi ya masaa nane?

Na pia nilisema hapo juu ishu sio hela, ishu ni mda niliopoteza pale na utaratibu wa kumuona dokta na urudishaji wa majibu kwa dokta, yaani ni mvurugano mtupu mwenye nguvu au ndugu na rafiki wa dokta ndio apite, nimeona kwa macho yangu bwashee,

Nikuuluze tu, wewe ni mhindi?

Wewe ulilazwa pale na mgonjwa wako haya ya kwet huwezi kuyaona
Kama ulikuwa na mda wa miezi miwili kupoteza pale huwezi kuona ya waginjwa wa kuja na kurudi
 
Kumuona dokta 50,000/=, kupima malaria 10,000/

Hizo hela siyo ishu,

Ishu ni kutoka saa tano asubuhi mpaka sasa hivi saa 12 na nusu jioni bado sijapata majibu na utaratibu wa consultation na kusoma majibu ni wa hovyo yaani hapa watu wanapigana kila moja aingie yeye,
Utaratibu mbovu kupita maelezo, sidhani kama nitarudi tena hapa
Hahaha hizo bei ni za kawaida sana hao ni wawekezaji.

BOT imewakataza wasi charge service kwa dollar lakini 50, 000 ni kama $22.
Wamejaribu kurahisisha ili ulipe kwa Tsh wakati wao pia wakijaribu kuto iudhi serikali.

Kwenda huko ni kutaka, ungeenda hospitali ya serikali na bima yako labda usingeandika uzi huu.

Ugua pole lakini.
 
Kumuona dokta 50,000/=, kupima malaria 10,000/

Hizo hela siyo ishu,

Ishu ni kutoka saa tano asubuhi mpaka sasa hivi saa 12 na nusu jioni bado sijapata majibu na utaratibu wa consultation na kusoma majibu ni wa hovyo yaani hapa watu wanapigana kila moja aingie yeye,
Utaratibu mbovu kupita maelezo, sidhani kama nitarudi tena hapa
dawa yake wagonjwa wasiende hapo kutibiwa
 
Kuna hospitali kama hauna bima na uwezo wa kuunga unga usiende kama hiyo Saifee, mwisho wa siku ndio huu kuja na nyuzi za majuto...
 
Mtoa mada acha roho mbaya na umaskini!!
Iyo hospital ni hospital inayohudumia kutokana na vigezo na standards zake!
Mimi wife amekaa hapo hospital zaidi ya miezi miwili,!Kila kitu poa na bei zake ni himilivu ukicompare na Aga khani.
Kama hauwezi huduma rudi kule Mwananyamala haulazimshwi..acha kuchafua watu..
Kwahyo huduma zao ni himilivu , ndo hii 60K kumuona daktari au huwa wana bei nyngne himilivu?
 
Kumuona dokta 50,000/=, kupima malaria 10,000/

Hizo hela siyo ishu,

Ishu ni kutoka saa tano asubuhi mpaka sasa hivi saa 12 na nusu jioni bado sijapata majibu na utaratibu wa consultation na kusoma majibu ni wa hovyo yaani hapa watu wanapigana kila moja aingie yeye,
Utaratibu mbovu kupita maelezo, sidhani kama nitarudi tena hapa
Pole hospital za leo bila Bima kizungumkuti.
 
Naona ni hospital nzuri..

Kwa DSM kuna ile hospital inaitw TMJ 5-6 yrs way back waliniokoa nisipigwe Op ya macho.. maana Dar group walitaka wanipasue... nikaenda pale nikapewa daw ya 15k tu.. mpk leo naona kama Eagle..

Sasa sijajua bado wapo vzr au vipi..

Saifee ipo vzr Bi mkubwa alilazw pale, hakuna majitu mengi (Sijajua sahivi)..

Mwananyamala na ndg zake wengine akiwemo Mloganzila (Lupaso) hatoki mtu pale kama kwa Mkapa..
Kuwa makin , usikute uoga wa OP ndo unakudanganya , hakunaga case ya surgery inatibiwa kwa dawa , kuwa makin narudia kuwa makini

Uoga usikufanye usifie plan B ambayo haitatui ttzo bali kuondoa athari za ttzo zisi onekane
 
Kumuona dokta 50,000/=, kupima malaria 10,000/

Hizo hela siyo ishu,

Ishu ni kutoka saa tano asubuhi mpaka sasa hivi saa 12 na nusu jioni bado sijapata majibu na utaratibu wa consultation na kusoma majibu ni wa hovyo yaani hapa watu wanapigana kila moja aingie yeye,
Utaratibu mbovu kupita maelezo, sidhani kama nitarudi tena hapa
Br mi nilienda 50 nahisi ujovu nikasema bora niwahi matibabu nikiwa mzima ooh nilipimwa ugonjwa ni malaria hela iliisha kwenye stage ya kulipia dawa nilitoroka dah
Wana wanapiga pesa
 
Kumuona dokta 50,000/=, kupima malaria 10,000/

Hizo hela siyo ishu,

Ishu ni kutoka saa tano asubuhi mpaka sasa hivi saa 12 na nusu jioni bado sijapata majibu na utaratibu wa consultation na kusoma majibu ni wa hovyo yaani hapa watu wanapigana kila moja aingie yeye,
Utaratibu mbovu kupita maelezo, sidhani kama nitarudi tena hapa
Hospital Gani hiyo sasa...nenda Agakhan au kauiruki mkuu
 
Back
Top Bottom