Hongera Makamu wa rais kwa kiingereza kizuri


M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
Hakuna kiongozi wa kisiasa anayemfikia uyu mama Samia suluhu kwa kiingereza.

Nimemsikiliza Leo anaongea kiingereza vizuri sana(grammar nzuri). Kwa sasa hakuna kiongozi wa kisiasa anamfikia huyu mama kwa lugha hii.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Hakuna kiongozi wa kisiasa anayemfikia uyu mama Samia suluhu kwa kiingereza.

Nimemsikiliza Leo anaongea kiingereza vizuri sana(grammar nzuri). Kwa sasa hakuna kiongozi wa kisiasa anamfikia huyu mama kwa lugha hii.
Hakuna?! Mh
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,562
Likes
123
Points
160
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,562 123 160
Are you serious?
 
kagoshima

kagoshima

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
842
Likes
1,122
Points
180
kagoshima

kagoshima

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
842 1,122 180
Hakuna kiongozi wa kisiasa anayemfikia uyu mama Samia suluhu kwa kiingereza.

Nimemsikiliza Leo anaongea kiingereza vizuri sana(grammar nzuri). Kwa sasa hakuna kiongozi wa kisiasa anamfikia huyu mama kwa lugha hii.
Kuna Nyarandu mkuu
 
libeva

libeva

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
2,636
Likes
984
Points
280
libeva

libeva

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
2,636 984 280
Hakuna kiongozi wa kisiasa anayemfikia uyu mama Samia suluhu kwa kiingereza.

Nimemsikiliza Leo anaongea kiingereza vizuri sana(grammar nzuri). Kwa sasa hakuna kiongozi wa kisiasa anamfikia huyu mama kwa lugha hii.
Kwa hiyo tufanyeje sie tunaozungumza kiswahili?
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,158
Likes
8,892
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,158 8,892 280
Binadamu yeyote asiye mbantu wana uwezo mzuri sana wa lugha. Wabantu sijui wako na shida gani linapokuja suala la lugha zisizo na asili ya kibantu.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Kiongozi mmoja akishindwa kutema yai haina maana kuwa nchi nzima hatujui. Wapo wabongo wengi tu wanatema yai la uhakika kama vile lugha haikuletwa na meli, Baba J yeye ni mathematician ndio maana yai linagoma
 
L

lushenshe

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
150
Likes
46
Points
45
Age
47
L

lushenshe

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
150 46 45
Tuna haja na kingereza kwa kumfahamisha menu au kwa kujieleza watz
 
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,468
Likes
2,017
Points
280
Age
32
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,468 2,017 280
Kwani si kingereza kimekatazwa n ngazi za juu? Haaaa
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,400
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,400 280
kuwa na kiingereza kizuri haimaanishi ni kiongozi mzuri.
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575