• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hold on a minute! Mtu na shemeji yake

Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,253
Points
1,500
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,253 1,500
Muungwana ana mke mburushi labda kuna ukweli kwenye ndoto ya Mwanakijiji
Na ni mke halali wa ndoa, anakaa Masaki. Asili yake ni SHY lakini posa ilipelrkwa Oman!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,740
Points
1,225
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,740 1,225
Ndiyo maana Mama Salma anakwenda Washington wakati Muungwana anakwenda Beijing, wapi na wapi?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Hi si ndoto Jamani ee, nijuavyo mimi huyo JK kaoa dada wa RA,na ndio mana inamuwia jk vigumu kudeal na RA mana ana damu kule kwa akina Rostam jamani.Mi nashauri kama JK hawezi kuwabana hawa watu tafanya maandamano nchi nzima ya kushinikiza ajiuzulu maana sasa anapeleka nchi pabaya kwa ushemeji wake huu.
JK kweli mtoto wa mjini, katumia "hela" za Rostam kuingia ikulu na dada yake kaoa he he he!!!

Binti ya Lowassa mkubwa ameolewa na mtoto wa nani? Yule mdogo nilisikia amechumbiwa na mtoto wa Severe.

Je binti wa Chenge naye amechumbiwa na mtoto wa nani?
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,357
Points
1,225
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,357 1,225
Hawa naona walitaka kutengeneza ukabila mwingine.
 
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Messages
291
Points
195
Bi. Senti 50

Bi. Senti 50

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2007
291 195
mmh, wacha miye nikae kimya tu ila huko mbele ya safari mtu akifa ndio mtaona watu watakavyokamilia huo urithi! Hawa wazee wametapakaza mbegu zao utadhani mpanzi!

asanteni.
 
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2007
Messages
282
Points
0
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2007
282 0
Kweli CCM kuna vioja.Kwa staili hii ya kuoana mumo kwa mumo hakuna atakayeweza kutoa maamuzi yanayolinda maslahi ya Taifa! maamuzi mengi yatalinda undugu zaidi kuliko maslahi ya Taifa letu.
Kwa mimi naona list ni ndefu...haiishi hapo kwa JK na mke wake wa kishiraz! Mmesahau ya Msekwa na mkewe? Meghji na mumewe? Sitta na mkewe? Mwinyi na salma ali? Ben na mume mwenza Mramba?
Kweli nakubaliana na wale waliosema ukistaajabu ya Musa ...

-Wembe
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,474
Points
1,250
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,474 1,250
Wanabodi,
Kama tulivyo siku zote habari nzito huanzia hapa.. Nime confirm habari hizi kwa wazee watatu wazito...
Yap jamaa alichukua dada yake na nanihii kabla hata ya Uchaguzi akitayarishwa kuwa FL kwani lugha anapanda vizuri kaishi muda mrefu UK na wasemavyo wenmyewe representable!... mnnnnh!
Lakini Bi mkubwa mwenyewe alishtushwa mapema akaweka majeshi yakena kifupi kashinda kwani hadi sasa ndiy FL...
Kilichosibu huyu bibie asijulikane hadi leo ni ile hofu ya scandal ya kwanza kuwa nanihiii (Bwana shemeji) ndiye mfadhili mkubwa wa mgombea ndani na nje ya chama..aliyetuingiza ktk makanyaboya mengi ya madini including Bulyanhulu!...
Sasa limeisha ibuka sijui kuna haja gani ya Muungwana kuficha ukweli huu kwani tumeshapata uhakika kwa nini anashindwa kuchukua hatua kali dhidi ya baadhi viongozi mafisadi...
Well, imeshatoka hiyo!
Hivi, jamani maisha ya kiongozi wetu (Personal life) haiwezi kuwa na utata pindi kiongozi huyo anapoficha ukweli kwa wananchi?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,914
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,914 2,000
Mkandara nyongeza ambayo wachache wanafahamu ni kuwa ameshapatikana na "Junior"..
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,086
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,086 0
Duuh! Watu wanakula popcorn, mi ngoja nitoe maharage niliyalaza kwenye firiji, huwa ni matamu siku ya pili. Nitachovya na mkate.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
Mkandara nyongeza ambayo wachache wanafahamu ni kuwa ameshapatikana na "Junior"..
Junior au twins?
 
B

Beautiful

Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
9
Points
0
B

Beautiful

Member
Joined Apr 15, 2008
9 0
Mkjj,if Kikwete's son ask ua daughter's(lets say u have 1)hand in marriage,will u accept?

What will the public opinion be afterwards,if u accept,And then b'se of ua abilities n compentence,the president appoints u as a minister to replace AC?
 
mashoo

mashoo

Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
66
Points
0
mashoo

mashoo

Member
Joined Jul 25, 2007
66 0
Wow, hadithi njoo, uongo njoo utamu kolea.. hii hadithi ya babu ilikua tamu nasikitika imeisha! mhh...makubwa haya Tz kumbe JK ana wake wawili nilikua sijui nyeti hizi... haya huyo mke asicost uchumi wetu tafadhali asichanganye penzi na hatima ya nchi! Kwa maneno mengine, asitumie pesa za nchi kwa raha zake.
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 0
Hii hadithi kwa vile ilitokea ufukweni kwa bahari ya Hindi inabidi ivuke bahari na kule visiwani jee ushemegi wa Mansour na Karume.

Mansour kutoka Meneja wa Mgahawa hadi Naibu Waziri na sasa ni Waziri Kamili wa Ujenzi majumba yote ya Mji Mkongwe hati miliki zake anazo Mama Shadiya.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,536
Points
2,000
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,536 2,000
Well, nimekuwa nikijiuliza ni kwanini wakati mwingine inakuwa vigumu sana kuchukuliana hatua serikalini na katika ngazi mbalimbali za uongozi wa Taifa letu. Mwanzoni nilidhani kinachowaunganisha ni maslahi yao ya kifedha na siri wanazotunziana.

Usiku wa leo nimeota ndoto ambayo kwa hakika ni mbaya. Tulikuwa tumesimama kwenye ufukwe wa bahari ya hindi tukishuhudia magari ya maharusi yakipita huku wakirekodi video. Mimi na wenzangu tusiohusiana na harusi hiyo tukajikuta tunarekodi video kwa kimbelembele chetu cha ndotoni.

Tulipokaa kuangalia mikanda hiyo ya video ndipo tulijikuta tunapigwa na butwaa.

a. hakukuwa na harusi moja bali zilikuwa ni nyingi
b. kuna baadhi ya watu walikuwa wanajirudia toka harusi moja (ambako alikuwa ni mkwe) na kwenda harusi nyingine (walikuwa mashemeji na wifi) na kuibuka kwenye harusi nyingine (ambako walikuwa ni maharusi).

Mwisho wa mkanda (pale penye "ze endi") maharusi wote wakajipanga mstari kupiga picha ya pamoja. Ndipo mmoja wao akainua bango linalosema "Now you know". Nilipoangalia waliosimaam katika kupiga picha naweza kusema ni "who is who" of Tanzania Political history and political dynasties...

Hata hivyo kati ya walionishtua ni ushemeji kati ya

Rostam Aziz na Jakaya Kikwete!!!

Sijui ni kweli kiasi gani au ndio "ndoto" tu..
Mwanakijiji,

Umenikumbusha ndoto yangu ya mwezi mmoja uliopita ya kuwa kuna wasaliti kati yetu humu JF!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,536
Points
2,000
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,536 2,000
Mwisho wa mkanda (pale penye "ze endi") maharusi wote wakajipanga mstari kupiga picha ya pamoja. Ndipo mmoja wao akainua bango linalosema "Now you know". Nilipoangalia waliosimaam katika kupiga picha naweza kusema ni "who is who" of Tanzania Political history and political dynasties...
..
If you don't know, now you know....

This is scary! Mzee ulipata maono kama Yohana pale Patmos? maana safari ya harakati inaanza kupatwa na maono na wewe si wa kwanza au pekee. Wengine mpaka vichwa vinauma maana hata kusahihisha au kuondoa kasoro inakuwa vigumu kupigana na "wajenzi"!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,914
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,914 2,000
mzee wangu; kuna vitu vingine nikisema ni maono watu wanaweza kunidhihaki; ni baraka na laana.

Ukiangalia nililoandika leo kwenye Tanzania Daima.... na lililotokea Uganda, naamini kuna linalojiandaa kutokea Tanzania.. ndio maana mwenzio nimeanza kuhisi wakati wa kustaafu umekaribia sana.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,914
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,914 2,000
Mkjj,if Kikwete's son ask ua daughter's(lets say u have 1)hand in marriage,will u accept?
Ninao wawili.. and the answer is heeeell to the NO!

[/quote]What will the public opinion be afterwards,if u accept,And then b'se of ua abilities n compentence,the president appoints u as a minister to replace AC?[/QUOTE]

I don't have to worry about public opinion kwani haitatokea..
 
mashoo

mashoo

Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
66
Points
0
mashoo

mashoo

Member
Joined Jul 25, 2007
66 0
Mkjj, usitutabirie maafa Tz we had enough na bado tunauguza vidonda visivyopona manake vikikaribia kupona kuna lingine.
mzee wangu; kuna vitu vingine nikisema ni maono watu wanaweza kunidhihaki; ni baraka na laana.

Ukiangalia nililoandika leo kwenye Tanzania Daima.... na lililotokea Uganda, naamini kuna linalojiandaa kutokea Tanzania.. ndio maana mwenzio nimeanza kuhisi wakati wa kustaafu umekaribia sana.
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 0
mzee wangu; kuna vitu vingine nikisema ni maono watu wanaweza kunidhihaki; ni baraka na laana.

Ukiangalia nililoandika leo kwenye Tanzania Daima.... na lililotokea Uganda, naamini kuna linalojiandaa kutokea Tanzania.. ndio maana mwenzio nimeanza kuhisi wakati wa kustaafu umekaribia sana.
mwnkjj can u put that bandiko here coz silioni kwenye website ya tanzania daima au liko kwenye hardcopy tu?
 

Forum statistics

Threads 1,406,752
Members 532,424
Posts 34,525,757
Top