Hizi ndo picha za jamaa aliyepofuliwa macho kwa kutembea na mke wa Polisi


Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,358
Likes
6,386
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,358 6,386 280
Ilikuwaje ? Lakini ni picha ya kusikitisha sana.
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,891
Likes
517
Points
280
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,891 517 280
Usiseme hivyo wewe, punishment should fit the crime. hapa Ze Polisi ameenda mbali sana aisee.
Kama kila dhambi ingekuwa inatolewa adhabu hapa na kwa jinsi hiyo unafikiri tungekuwaje?
Haya hata useme shida ni mke wa mtu...Hao wasichana mnaolala nao daily na kuleta visa huku jukwaani kwani c wanakuja kuwa wake za watu?
Yani najua Mungu akituangalia jinsi tulivyopotea hasira zinaongezeka kila kukicha duniani, Ole wetu!!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Aisee.............
 
eddy brown

eddy brown

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
337
Likes
198
Points
60
Age
60
eddy brown

eddy brown

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
337 198 60
Na huyo polisi alichukuliwa hatua gani?au kwa kua ni polisi.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hapa polic kwel alifanya yake...
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
858
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 858 280
Cha wizi kitamu sana jamani ila madhara yake ndio kama hayo.
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Kuna jamaa nikepanga nae nyumba moja, anapenda sana wake za watu kuna kabinti mke wa mtu jamaa anatembea nako na mme wake hajui kutokana na ubize. Sasa mtu kama huyo anajua kabisa huyo ni mke wa mt u lakini hasikii inafikia wakati anapata hadi wivu jamaa akienda kuoga na mke wake. Nimemsihii sana lakini haelewi. Mtu kama huyu akibambwa si hata shingo akatwe. Mwenzaka kao kwa halali yeye badala atafuta walio single anatafuta walio double ili apate mseleleko wa maisha. Ajui kama mwenzake anagharamia.
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,953
Likes
1,274
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,953 1,274 280
heeh inawezekana huyu jamaa ni mzembe sana, hadi kutobolewa macho yote mawili?

Pole yake.
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
120
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 120 145
Dah! Kutoboana macho nouma mazeeee!
Si angemla tigo tu!
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
731
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 731 280
anastahili kifungo cha maisha huyo polisi, ukiona mke wako kalala na mtu sijui kwa nini unamfata msela, wa kumfata ni mke wako na kuamua unafanyaje kama ni hela inarudishwa afu asepe, sasa jamaa yeye kosa lake nini? inabidi ujichunguze mara mbili umekosa nini hadi mke wako aende nje, afu kwa nini hujui kuchagua hadi ukamchagua ambaye atakuja kukusaliti baadaye...
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,631
Likes
15,631
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,631 15,631 280
Ni adhabu kubwa sana aliyopmdwa ila ni uzembe wake kupewa adhabu hii. Mke anauma bhana.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
64
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 64 145
Haya kashamtia upofu baba wa watu,na mkewe kampa adhabu gani?
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,631
Likes
15,631
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,631 15,631 280
anastahili kifungo cha maisha huyo polisi, ukiona mke wako kalala na mtu sijui kwa nini unamfata msela, wa kumfata ni mke wako na kuamua unafanyaje kama ni hela inarudishwa afu asepe, sasa jamaa yeye kosa lake nini? inabidi ujichunguze mara mbili umekosa nini hadi mke wako aende nje, afu kwa nini hujui kuchagua hadi ukamchagua ambaye atakuja kukusaliti baadaye...
lakini kwanini jamaa nae atembee na mke wa mtu, hata maandiko yanasema ' kwa ajili ya zinaa, kila mtu awe na mke wake'. Siungi alichofanyiwa jamaa wala sifurahii uzinzi aliokuwa anaufanya jamaa.
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
731
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 731 280
lakini kwanini jamaa nae atembee na mke wa mtu, hata maandiko yanasema ' kwa ajili ya zinaa, kila mtu awe na mke wake'. Siungi alichofanyiwa jamaa wala sifurahii uzinzi aliokuwa anaufanya jamaa.
Kwani mwanamke anatembea kaandikwa kua "mimi mke wa mtu"?? wanawake wanatoka nje ya geti tu pete wanaweka kwenye mkoba, Afu wa kujilinda ni nani? Mke wa mtu anastahili kua wa kwanza kusema NO maana anajijua yeye ni mke wa mtu tayari ana mume, ana sehemu ambapo akitaka muda wowote shida yake ya ngono inaweza ikatatuliwa kwa nini alale na mtu nje, siwezi kulaumu mtu anayelala na mke wa mtu mimi, sawa katenda dhambi ila hana tofauti na aliyelala na binti wa kawaida tu, wanawake wenyewe ndio wajiheshimu.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Simlaumu polisi... alifanya kwa kadri yake kuiridhisha nafsi yake, mshahara wa dhambi mara zote ni mauti ingawa pia hakuna aliye msafi..
 

Forum statistics

Threads 1,273,010
Members 490,241
Posts 30,467,664