Hizi ndo picha za jamaa aliyepofuliwa macho kwa kutembea na mke wa Polisi


Paul Ngigwa

Paul Ngigwa

New Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
Paul Ngigwa

Paul Ngigwa

New Member
Joined Dec 2, 2013
3 0 0
Huyo jamaa hajatumia busara kabisa. Ilitakiwa waongee wasameheane tu ili yaishe. Kutoboana macho siyo sahihi kabisa
 
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,480
Likes
19
Points
0
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,480 19 0
Kuna jamaa nikepanga nae nyumba moja, anapenda sana wake za watu kuna kabinti mke wa mtu jamaa anatembea nako na mme wake hajui kutokana na ubize. Sasa mtu kama huyo anajua kabisa huyo ni mke wa mt u lakini hasikii inafikia wakati anapata hadi wivu jamaa akienda kuoga na mke wake. Nimemsihii sana lakini haelewi. Mtu kama huyu akibambwa si hata shingo akatwe. Mwenzaka kao kwa halali yeye badala atafuta walio single anatafuta walio double ili apate mseleleko wa maisha. Ajui kama mwenzake anagharamia.
wapigwe tu, koz 2mechoka. Watakupiga 2 nami naxema muwapge 2.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
Na yy katokana wapi na mke wa afande?
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,405
Likes
5,582
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,405 5,582 280
!
!
duh.........kweli balaaa, mwenye hiyo stori au hiyo linki atupe jamani tujioneee niaje
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,716
Likes
373
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,716 373 180
Adhabu nyingine!!!!!! Bora mtu akumalize kabisa ukaRIP.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,949
Likes
10,245
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,949 10,245 280
huyu jamaa anashinda kinondoni morocco anaomba msaada na nilishawahi kumuona kwenye kipindi cha chanel TEN anahojiwa kama mara mbili hivi,lakini swali la mshangao anamtambua kwa jina hadi jina la huyo askari na sijasikia response ya JESHI la polisi hadi leo kwa kilichomtokea jamaa na bazazi hilo la polisi
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Sasa haji kuchukua mke wa mtu mwingine tena maana hapo atakuwa anasikia sauti tu hata kuona na kutambua kama huyu mzuri au mbaya haiwezekani tena. Ila jamani kuna wake wa watu wengine wazuri na wanalipa.
 
R

Rusengo

Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
92
Likes
0
Points
13
R

Rusengo

Member
Joined Jun 25, 2013
92 0 13
Usiseme hivyo wewe, punishment should fit the crime. hapa Ze Polisi ameenda mbali sana aisee.
Kama kila dhambi ingekuwa inatolewa adhabu hapa na kwa jinsi hiyo unafikiri tungekuwaje?
Haya hata useme shida ni mke wa mtu...Hao wasichana mnaolala nao daily na kuleta visa huku jukwaani kwani c wanakuja kuwa wake za watu?
Yani najua Mungu akituangalia jinsi tulivyopotea hasira zinaongezeka kila kukicha duniani, Ole wetu!!
Mbona unatetea au na ww mchukua wake za watu nn? Hilo ni fundisho kwa wanaopenda kutumia viburudisho vya watu
 
R

Rusengo

Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
92
Likes
0
Points
13
R

Rusengo

Member
Joined Jun 25, 2013
92 0 13
Sasa haji kuchukua mke wa mtu mwingine tena maana hapo atakuwa anasikia sauti tu hata kuona na kutambua kama huyu mzuri au mbaya haiwezekani tena. Ila jamani kuna wake wa watu wengine wazuri na wanalipa.
we upofu unakunyemelea siku sio nyingi
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
huyu jamaa anashinda kinondoni morocco anaomba msaada na nilishawahi kumuona kwenye kipindi cha chanel TEN anahojiwa kama mara mbili hivi,lakini swali la mshangao anamtambua kwa jina hadi jina la huyo askari na sijasikia response ya JESHI la polisi hadi leo kwa kilichomtokea jamaa na bazazi hilo la polisi
Tanzania hakuna haki! Heeeee...inasikitisha!
 
R

Rusengo

Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
92
Likes
0
Points
13
R

Rusengo

Member
Joined Jun 25, 2013
92 0 13
huyu jamaa anashinda kinondoni morocco anaomba msaada na nilishawahi kumuona kwenye kipindi cha chanel TEN anahojiwa kama mara mbili hivi,lakini swali la mshangao anamtambua kwa jina hadi jina la huyo askari na sijasikia response ya JESHI la polisi hadi leo kwa kilichomtokea jamaa na bazazi hilo la polisi
Bazazi sio polisi ni huyo anayechukua wake za wenzie. Hapo Polisi katoa fundisho kwa wakware wanaopenda kula wake za watu
 
M

muluvigwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
203
Likes
22
Points
35
M

muluvigwa

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
203 22 35
duuh jamaa atawatoboa wanaume wengi sn mana yaonekana mkewe kicheche hatar hiyooo
 
mwalusako

mwalusako

New Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
mwalusako

mwalusako

New Member
Joined Dec 2, 2013
1 0 0
Lkn tujiulize ni kwann mwanamke alikubali wakati anajijua ni mke wa mtu? Na vipi kama alisema hana mume
 

Forum statistics

Threads 1,261,368
Members 485,163
Posts 30,088,109