Hizi ndo picha za jamaa aliyepofuliwa macho kwa kutembea na mke wa Polisi


Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,953
Likes
1,274
Points
280
Age
37
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,953 1,274 280
Mkuu kama huyu jamaa ni mzembe mbona wewe sasa hivi hulali kwako unaogopa nini?:smile-big:
mimi mpaka mtu anifanyie hivyo,

labda anivizie sana, niwe nimelewa sana.
otherwise kama ni macho hata yeye atayakosa..
Then silali kwangu sio kwa kuogopa kutolewa macho
ila naogopa sana kuharibu ndoa ya mtu....
 
N

nojo

Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
90
Likes
0
Points
0
N

nojo

Member
Joined Mar 14, 2013
90 0 0
safi sana hyo ndo adhabu stahiki aliyoipata,kama kuonywa alionywa bt jeuri ya et kapendwa sana na mke wa mtu si usen** huo.harafu je alivokuwa akinyatia mke wa mtu alikuwa akivaa hiyo barakhshia au baada ya janga ndo kamrejea mungu wake?
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
pole yae jamaa, lakini wnijamaa alikuwa naaprio information gni kuhusianann huyo dada kuwa kaolewa au ado?
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
anastahili kifungo cha maisha huyo polisi, ukiona mke wako kalala na mtu sijui kwa nini unamfata msela, wa kumfata ni mke wako na kuamua unafanyaje kama ni hela inarudishwa afu asepe, sasa jamaa yeye kosa lake nini? inabidi ujichunguze mara mbili umekosa nini hadi mke wako aende nje, afu kwa nini hujui kuchagua hadi ukamchagua ambaye atakuja kukusaliti baadaye...
Alikuwa provoked, fundisho kwenu
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
731
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 731 280
Alikuwa provoked, fundisho kwenu
Hakuna fundisho kwa mtu hapo, hajaiutana na watata, unaliwa mke na wewe unatandikwa vilevioe na upolisi wako, jamaa mpole tu huyo... Kumtoboa mtu macho ni kosa la jinai, maswala gani kuharibiana maisha..
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,895