Hizi ndo picha za jamaa aliyepofuliwa macho kwa kutembea na mke wa Polisi


K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,371
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,371 2,440 280
Huyo jamaa hajatumia busara kabisa. Ilitakiwa waongee wasameheane tu ili yaishe. Kutoboana macho siyo sahihi kabisa
Hili jambo si rahisi kama unavyolisema.Oa halafu ugongewe ndio utajua jamaa kwa nini alifanya hivyo.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,533
Likes
18,183
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,533 18,183 280
Mke wa mtu ni sumu wandugu,
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,168
Likes
167
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,168 167 160
ni ukatili mkubwa, alifanya hivi apewe athabu kali kabisa.
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,371
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,371 2,440 280
Unajua ukiwa na utajiri wa kurithi hata ukigongewa mke hutaumia sana kama mtu anayesota kutafuta kwa shida mara night mara 11alfajiri kila siku yuko barabarani na kurudi usiku ili mradi tu familia waishi vizuri alafu unakuta kuna kijana aka msela anafanya kampuni ya tigo ama voda kuamka saa 5 asb anakugegedea mke kwanza anapewa na chai ndo anaenda kazini kuuza line,lazima ufanye maamuzi yenye utata!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,640
Likes
15,638
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,640 15,638 280
Sasa haji kuchukua mke wa mtu mwingine tena maana hapo atakuwa anasikia sauti tu hata kuona na kutambua kama huyu mzuri au mbaya haiwezekani tena. Ila jamani kuna wake wa watu wengine wazuri na wanalipa.
kama huyo wa polisi, embu nenda ukamchukue.
 
smnssr2

smnssr2

Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
24
Likes
1
Points
5
Age
44
smnssr2

smnssr2

Member
Joined Jul 5, 2012
24 1 5
Daaahhh !! Jamaa anijiamini !! Am yy hafanyi nje ya ndo??? Na je akifanya afanywejr?
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,371
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,371 2,440 280
Bazazi sio polisi ni huyo anayechukua wake za wenzie. Hapo Polisi katoa fundisho kwa wakware wanaopenda kula wake za watu
Ni kweli,mabinti wapo wengi tu hadi wanaamua kujiuza ili wajikimu kimaisha halafu wanaume wengine kwa kupenda vya bure hawataki kuoa na kuendekeza wake za watu

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
115
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 115 0
Dah!! Huyu polisi anaweza kuua maiti kwa alivyo roho mbaya
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Bazazi sio polisi ni huyo anayechukua wake za wenzie. Hapo Polisi katoa fundisho kwa wakware wanaopenda kula wake za watu
huna haki ya kumuhukumu hivi binadamu mwenzio labda uwe wewe malaika
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
Wakati mwingine wenye makosa ni sie ke.
 
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,465
Likes
268
Points
180
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,465 268 180
Huu ni unyama aisee, japo ukweli inamauma sana kuumiwa mkeo.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,537
Likes
158
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,537 158 160
Lkn tujiulize ni kwann mwanamke alikubali wakati anajijua ni mke wa mtu? Na vipi kama alisema hana mume
Wewe inaelekea hujui hii story vizuri. Jamaa alifuatwa na Polisi na kuonywa aache kutembea na mke wake lakini jamaa kwa kauli yake alisema alishindwa kuacha kwa kuwa walikuwa wanapendana sana na Amina. Hivyo alikuwa anajua anatembea na mke wa mtu. Siifurahii adhabu aliyoipata lakini alipoonywa angeacha.

Tiba
 
K

Komando Bila Mafunzo

New Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
K

Komando Bila Mafunzo

New Member
Joined Feb 21, 2013
4 0 0
i think hapo kuna mixing of story. uyu jamaa nijuavo mm alikuwa mkazi wa kigambon na kweli alikuwa mdokozi kwa mali za watu na kukaba but alikuwa na mtandao mzur na mapolisi ivo ye tupango akiingia asubui anatoka mchana. so tikio la mwisho ni wananch walichoshwa na kuwa huru kwake kusiko julikana ndo wakaamua mfanya ivo. na wala si mke wa mtu bwana
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
wanasema ufumaniapo hasira hufikia kilele asa matokeo ndo hayo. tusipende kulaumu wote mwenye mali wamechagua fungu lisilo bora kabisa.
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,779
Likes
735
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,779 735 280
Haya kashamtia upofu baba wa watu,na mkewe kampa adhabu gani?
Kwenye haya maswala ndiyo natofautiana na wengi!

Ningekuwa mimi huyo polisi wala singehangaika kumpofua huyo mwanamume. Kwani si aliomba akakubaliwa?! Mwenye kosa kwa asilimia 100 ni mwanamke na ndiye alistahili adhabu.
 
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
2,677
Likes
2,532
Points
280
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
2,677 2,532 280
sisi police tunasema ukiwa na silaha kwanza usalama wako pili usalama wa ile silaha tatu usalama wa raia.na mamlaka haihojiwi. huyu afande anastahili tuzo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,713
Likes
1,264
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,713 1,264 280
alistahili adhabu.....japo hii ipo offside sana
 
G

gailu

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
G

gailu

Member
Joined May 20, 2013
14 0 0
Ingekua Mungu nae anatuadhibu hivi kwa yale tunayofanya cjui nan angesalia
 

Forum statistics

Threads 1,273,440
Members 490,382
Posts 30,481,612