Hivi watu huwa wanajiona nani yaani?

Hivi watu huwa wanajiona nani yaani?

Mimi sijaitwa Malaya hata siku Moja ila umalaya ni mzuri Kwa maisha haya Kwa maana utakuwa kungwi unalipwa kuja kuwafundisha watu jinsi yakuliwa vizuri ,.hii ni Raha sana ukiwa unajiona ona unakuwamsenge tuwala Huna dili .



Mwenzio anaolewa wewe upo unashangaa anamichongo ya hela wewe Huna unabaki na njaaa
Sasa hasira hizo zimekujaje?
 
Mtu akiwa na tabia mbaya lazima aambiwe.

Tabia ya kukaa kimya kwenye kila kitu ni ubinafsi wa kiwango cha lami.

Haiwezekani uitwe malaya bila sababu. Ikifika hiyo stage tambua kuna tatizo hapo. Chunguza njia zako.
Kumwambia mtu sio shida.
Ila unatumia njia gani kumwambia na kweny mazingira yapi.
 
Sasa utakuwaje Malaya halafu Jambazi!!!!

Ila siku hizi tabia mbaya ndio jamii inajivunia
Watu waliotakiwa wawe na Soni usoni Leo hii wanatamba
Mf Malaya anaona sifa kudanga
Mchawi anaona sifa anajiita gwiji au mtu wa asili
watu wengi wanajisifu kwa vitu wasokua navyo kwa vitu ambavyo hata robo hawawezi kua
 
Nakuuliza nawaauliza unajisikiaje ukimwambia mtu yeyote Malaya au kahaba ..?

Wewe ninani ? Unauwakika wewe umekuwa na uhusiano mmoja tokea ujue mapenzi? Au kubalee au mpaka uoe au uolewe ??

Acheni hizo watu wazini na watu wanaliwa nakula ndio mpango mzima. Acheni kujiona wasafi kama wewe msafi nyanyua jiwe mpige huyo kahaba basi au huyo Malaya basi eh !!!!! Wacheni kudharauliana kila mtu ana maisha yake .

Wewe fuatq Yako na pangia watoto wako maisha na upange maisha Yako na ukoo wako ujao acha watoto wa watu na walivyokuzwa. Malaya ni wao na wewe tengeneza kizazi Cha wasio Malaya tengeneza watakatifu Kwendraaaa Mxiuu eti eti fuata Yako maisha huuwezi ingilia maisha watu wengine couze sio Yako.


Nimemaliza hii nikwenu wote
Wewe kama unakitembeza kitembeze tu, usitafute uhalalisho wa Hilo hapa jeiefu
 
Kumwambia mtu sio shida.
Ila unatumia njia gani kumwambia na kweny mazingira yapi.

Inaonyesha wewe unajitambua kwenye hoja zako kuliko huyo anayejiita unique flower.

Nikirudi kwenye hoja yako. Sasa unataka tumaambie hao makahaba kwa namna gani?

Wadada wanaouza wapo very rude. Unataka tuwaheshimu watu wanamna hii?
 
Kitu nachoweza kusema ni hiki hakuna binadamu asokua na ujinga kila mtu kuna kitu tu atakua amekibeba cha kipuuzi.

Unapomuita mtu malayer, mchawi sijui mpumbavu em kaa ufikilie ww hivo vyote hauna.
Kingine ni kua watu wengi wenye tabia za kuwatusi na kutuwatukana wenzao wao ndio wenye tabia hizo chafu.

Upande wangu mim hata unitukane vip sijui malaya, mchawi, mwizi, jambazi kama sifanyi na sina tabia yyte tajwa walahi siwez hata kujisumbua mim ntakujibu mim ni malayer haswa malayer wengine wote walijifunza kwangu.

Kwa watu wengine wao sijui chchte kwa sabb kila mtu na akili yake na inategemea alikua kweny hali gani ya kihisia kipind anatukanwa au kuambiwa hivo.

Sio kosa wala sio tusi kumuita mtu Malaya ikiwa anafanya umalaya.
Au mchawi ikiwa ni mchawi
Au mwizi ikiwa anafanya wizi.

Tusi ni kumpa mtu uhusika bandia usiowake.

Ndio maana kuna Lakabu,
Yusufu alikuwa muota ndoto akaitwa Chandoto.
Rahabu alikuwa anafanya shughuli za ukahaba akaitwa Kahaba.

Ukiwa unafundisha watu utaitwa Mwalimu,
Ukiwa unaendesha watu utaitwa Dereva,
Ukiwa unafanya mapenzi kinyume na maumbile utaitwa Mfiraji.

Sasa kosa hapo lipo wapi?

Huyo kama anafanya umalaya Kwa nini asiitwe Malaya?
Hiyo ishu ya kusema sijui hakuna mtu mtakatifu sio excuse ya utambulisho wake.

Yeye kachagua kudharauliwa Kwa kufanya shughuli zilizodharauliwa alafu anataka asidharaulike😂😂

Kuna watu wanavioja kweli.
 
Nakuuliza nawaauliza unajisikiaje ukimwambia mtu yeyote Malaya au kahaba ..?

Wewe ninani ? Unauwakika wewe umekuwa na uhusiano mmoja tokea ujue mapenzi? Au kubalee au mpaka uoe au uolewe ??

Acheni hizo watu wazini na watu wanaliwa nakula ndio mpango mzima. Acheni kujiona wasafi kama wewe msafi nyanyua jiwe mpige huyo kahaba basi au huyo Malaya basi eh !!!!! Wacheni kudharauliana kila mtu ana maisha yake .

Wewe fuatq Yako na pangia watoto wako maisha na upange maisha Yako na ukoo wako ujao acha watoto wa watu na walivyokuzwa. Malaya ni wao na wewe tengeneza kizazi Cha wasio Malaya tengeneza watakatifu Kwendraaaa Mxiuu eti eti fuata Yako maisha huuwezi ingilia maisha watu wengine couze sio Yako.


Nimemaliza hii nikwenu wote
Duh
 
Inaonyesha wewe unajitambua kwenye hoja zako kuliko huyo anayejiita unique flower.

Nikirudi kwenye hoja yako. Sasa unataka tumaambie hao makahaba kwa namna gani?

Wadada wanaouza wapo very rude. Unataka tuwaheshimu watu wanamna hii?
"Wadada wanaouza wako very rude"
Unapaswa kumuheshimu kila mtu awe kahaba awe, mrefu awe mfupi ndivyo hivyo tunafundishwa.

Kama unaweza muita mkeo pembeni kabisa sehem ambapo hakuna watoto wala yyt. Ndio njia hyo hyo utatumia kuzungumza na yyte yule.
Tujifunze kuzungumza na watu na kujizuia kuwaita watu majina ya mabovu
 
Kuna mtu ameingia anga za mtu. .dada wa watu kapiga kimini chake/sketi yakubana iliondefu lkn mpasuo mpk karibu na papuchi yy anamuita malaya wkt amependeza hatari. ..ujumbe umefika vzr sn pendeza rafiki.
 
Sio kosa wala sio tusi kumuita mtu Malaya ikiwa anafanya umalaya.
Au mchawi ikiwa ni mchawi
Au mwizi ikiwa anafanya wizi.

Tusi ni kumpa mtu uhusika bandia usiowake.

Ndio maana kuna Lakabu,
Yusufu alikuwa muota ndoto akaitwa Chandoto.
Rahabu alikuwa anafanya shughuli za ukahaba akaitwa Kahaba.

Ukiwa unafundisha watu utaitwa Mwalimu,
Ukiwa unaendesha watu utaitwa Dereva,
Ukiwa unafanya mapenzi kinyume na maumbile utaitwa Mfiraji.

Sasa kosa hapo lipo wapi?

Huyo kama anafanya umalaya Kwa nini asiitwe Malaya?
Hiyo ishu ya kusema sijui hakuna mtu mtakatifu sio excuse ya utambulisho wake.

Yeye kachagua kudharauliwa Kwa kufanya shughuli zilizodharauliwa alafu anataka asidharaulike😂😂

Kuna watu wanavioja kweli.
Hakuna mtu anaechagua kudharauliwa.
Huyo unaemuita malaya una uhakika wowote kama anafanya biashara hyo ya ujasiriamali.
Kitu kikubwa ninachozungumzia tuache kuita watu majina yasofaa basi.

Kuhusu dhambi ndio kuna watu wako na dhambi zaid ya hao malaya mtu ana dhambi hadi akishika mmea unanyauka lkn yeye huyo kutwa kucha kuita watu na kuwapa sifa za ajabu si SawA.

Mtu awezi akawa na akili na fikra safi muda wote ndo mana nkasema pia njia ya maongezi ni nzuri zaid.

Unaweza jikuta unasema fulani ni muuaji hapo watu wote wanakuchora wanajua kabisa we ndio muuaji na si huyo unaemsema.
 
Back
Top Bottom