Unique Flower
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 12,841
- 25,364
- Thread starter
- #141
Asifuye ujinga ni chiziAisifuye mvua imemnyea
Asifuye ujinga ni chiziAisifuye mvua imemnyea
HuelewekiWachaa wote Malaya na niwazee kwako unavunga tu ila usiwaze usiwe nakwere atatokeza au ndio unaye tayari maisha ni hayo lazima watu wapate
Yaani humu wanaume wanasema wadada wa humu ni Malaya na naniwazee so ndio nakushauri uwache walivyo ..Hueleweki
Mbona mm sijamtaka hata mmoja? Labda niaze kukutaka weweYaani humu wanaume wanasema wadada wa humu ni Malaya na naniwazee so ndio nakushauri uwache walivyo ..
Halafu pia wengi wapo mtaani
Wachaa aisee haya bhana Asante lakini ila mie nimzee kama wao tuMbona mm sijamtaka hata mmoja? Labda niaze kukutaka wewe
5.wewe ni mchangiaji akiliyako haiposawa na unafuatilia watu acheni nawao achaneni na maisha ya watu