Texas Tiger
JF-Expert Member
- Nov 5, 2022
- 720
- 1,822
"Wadada wanaouza wako very rude"
Unapaswa kumuheshimu kila mtu awe kahaba awe, mrefu awe mfupi ndivyo hivyo tunafundishwa.
Kama unaweza muita mkeo pembeni kabisa sehem ambapo hakuna watoto wala yyt. Ndio njia hyo hyo utatumia kuzungumza na yyte yule.
Tujifunze kuzungumza na watu na kujizuia kuwaita watu majina ya mabovu
Umefundishwa na nani na wapi kumuheshimu kahaba au jambazi?
Are you serious right now?
Hao watu wameamua kujivunjia heshima wenyewe unataka jamii iwaheshimu?
Hebu acha kuwa goigoi.