Hivi watu huwa wanajiona nani yaani?

Hivi watu huwa wanajiona nani yaani?

Hcouyu demu anatombesha Sana sio Rahisi mtu akuite malaya sabau pia tumia condom usisambaze umeme
 
Waislamu ndio wana hizi tabia za kinafiki. Eti wakati wamfungo hadi malaya eti wanaacha kuzini baada ya hapo wanaendelea. Sasa hivi wamejipitishia sheria kula kiti moto hadharani ni dhambi lakini ukila umejificha si dhambi kwasababu wanayemuabudu ukila umejificha hawezi kukuona.
Sicheki kuhusu Malaya hapana nacheka tu ujinga huo waliouweka waislam mie nimefurahia
 
Nyie malaya mezidi sanaa

Asaivi wenzio wanauza ka mafungu ya vitunguu kah...
Mtu Jicho buku 5 kweli...???
Wewena familia Yako yote ni Malaya SEMA hujui tu ila wewe nikaahaba mzoefu na wanao ni Malaya wakujitolea hawalipwi wanajitoleaa
 
IMG-20220727-WA0000.jpg
 
Wewena familia Yako yote ni Malaya SEMA hujui tu ila wewe nikaahaba mzoefu na wanao ni Malaya wakujitolea hawalipwi wwanaji
Umalaya baya sanaa.
Ulipwe kisa kuto..mb.wa.Yaani uvue nguo ndipo ule.
Yaani utiwe uboho ukojolewe ndipo ulipe kodi.
Hizi ni akili mbovu na za kichaa pekeake anae weza kuzikubali
 
Tatizo unakaza kichwa hutaki kuelewa.

Prostitution in all forms is inherently a violation of human rights.

Kama hufahamu ngoja nikupatie darasa.

Tabia za ukahaba zinakuja na matatizo mengine mengi kwenye jamii.

1-ukahaba unaofanya ukidhani unafanya peke yako, fahamu kwamba unachangia pakubwa kuchochea child prostitution. Ndiyo maana jamii kwa umoja wake unasema ukahaba hauwezi kuwa sawa kwenye jamii inayojielewa na inayolinda watoto.

2-Ukahaba unachochea human trafficking. Chunguza visa vya wanawake/kinadada kutoka China, India waliopata kukamatwa hapa Tz kwakuwa nchini kinyume na sheria utagundua wengi wameingizwa kwenye matatizo makubwa kwasababu wakisafirishwa kwa kudanganywa wanapoenda watapewa kazi/malipo fulani.

3-Tabia za ukahaba hazipromote afya ya mwanamke. Wengi wanakuwa kwenye hatari kubwa kuambukizwa magonjwa. Unafahamu nini kitauta? Na wao watawaambukiza wengine.

4-Vipi kuhusu maadili ya watoto kwa ujumla? Unaelewa hata hili? Au unataka nikuandikie gazeti?

5-Wewe mtoa mada ni mbinafsi. Pia namna yako yakufikiria haipo sawasawa.
 
Nakuuliza nawaauliza unajisikiaje ukimwambia mtu yeyote Malaya au kahaba ..?

Wewe ninani ? Unauwakika wewe umekuwa na uhusiano mmoja tokea ujue mapenzi? Au kubalee au mpaka uoe au uolewe ??

Acheni hizo watu wazini na watu wanaliwa nakula ndio mpango mzima. Acheni kujiona wasafi kama wewe msafi nyanyua jiwe mpige huyo kahaba basi au huyo Malaya basi eh !!!!! Wacheni kudharauliana kila mtu ana maisha yake .

Wewe fuatq Yako na pangia watoto wako maisha na upange maisha Yako na ukoo wako ujao acha watoto wa watu na walivyokuzwa. Malaya ni wao na wewe tengeneza kizazi Cha wasio Malaya tengeneza watakatifu Kwendraaaa Mxiuu eti eti fuata Yako maisha huuwezi ingilia maisha watu wengine couze sio Yako.


Nimemaliza hii nikwenu wote
Mbona kama ni mapacha vile na Mama Mshuza au haya maandishi yamekaaje kaaje tena[emoji848][emoji87]
 
Kwa nini mtu akiwa Malaya au mchawi ukimuita Malaya au mchawi au Uovu anaoufanya anaona kama umemdharau? Ilhali ndivyo alivyo?
Kitu nachoweza kusema ni hiki hakuna binadamu asokua na ujinga kila mtu kuna kitu tu atakua amekibeba cha kipuuzi.

Unapomuita mtu malayer, mchawi sijui mpumbavu em kaa ufikilie ww hivo vyote hauna.
Kingine ni kua watu wengi wenye tabia za kuwatusi na kutuwatukana wenzao wao ndio wenye tabia hizo chafu.

Upande wangu mim hata unitukane vip sijui malaya, mchawi, mwizi, jambazi kama sifanyi na sina tabia yyte tajwa walahi siwez hata kujisumbua mim ntakujibu mim ni malayer haswa malayer wengine wote walijifunza kwangu.

Kwa watu wengine wao sijui chchte kwa sabb kila mtu na akili yake na inategemea alikua kweny hali gani ya kihisia kipind anatukanwa au kuambiwa hivo.
 
Kitu nachoweza kusema ni hiki hakuna binadamu asokua na ujinga kila mtu kuna kitu tu atakua amekibeba cha kipuuzi.

Unapomuita mtu malayer, mchawi sijui mpumbavu em kaa ufikilie ww hivo vyote hauna.
Kingine ni kua watu wengi wenye tabia za kuwatusi na kutuwatukana wenzao wao ndio wenye tabia hizo chafu.

Upande wangu mim hata unitukane vip sijui malaya, mchawi, mwizi, jambazi kama sifanyi na sina tabia yyte tajwa walahi siwez hata kujisumbua mim ntakujibu mim ni malayer haswa malayer wengine wote walijifunza kwangu.

Kwa watu wengine wao sijui chchte kwa sabb kila mtu na akili yake na inategemea alikua kweny hali gani ya kihisia kipind anatukanwa au kuambiwa hivo.

Mtu akiwa na tabia mbaya lazima aambiwe.

Tabia ya kukaa kimya kwenye kila kitu ni ubinafsi wa kiwango cha lami.

Haiwezekani uitwe malaya bila sababu. Ikifika hiyo stage tambua kuna tatizo hapo. Chunguza njia zako.
 
Back
Top Bottom