Bhasii nitakuja na malashi ya zanzibari natumaini mahali yangu itakubaliwa na wazee [emoji4]Pacha wangu huyo apo dp,hatuna tofaut hata kdg
I bet so[emoji2]Bhasii nitakuja na malashi ya zanzibari natumaini mahali yangu itakubaliwa na wazee [emoji4]
[emoji4] Aya shemelaI bet so[emoji2]
Kila kitu hata0713?Siku nikimpata mwanaume kama huyu wallai simwachi ng'odo nitampa kila kitu atakacho haijalishi nimeolewa au sijaolewa hivi wanaume kama huyu wapatikana wapi ajuae aniambie niwafuate ukoo waliko wakaka kama huyu jamani.
View attachment 509649
Hahaha.anifate pm nimuunganishe kwa bro wangu waelewane ,tena hb kuliko huyo alomueka hapo
uyo mwenyewe mzaramu sijui mmakonde anajishaua tu hapa wazungu awapate wapi[HASHTAG]#ramona[/HASHTAG] mtafute Arabian queen akufanyie mpango
Duh, inamaana uliye nae hakufai....kama hakufai kwa nini uko nae?????Siku nikimpata mwanaume kama huyu wallai simwachi ng'odo nitampa kila kitu atakacho haijalishi nimeolewa au sijaolewa hivi wanaume kama huyu wapatikana wapi ajuae aniambie niwafuate ukoo waliko wakaka kama huyu jamani.
View attachment 509649
Kwahiyo ww shida yako ni wazungu[emoji15] [emoji15] [emoji15]uyo mwenyewe mzaramu sijui mmakonde anajishaua tu hapa wazungu awapate wapi
Kwa uandishi huu wa kimombasa mombasa na wasiwas huyu atakua james delicious..hawa inabid itungwe sheria kal kwelkwel ,miaka 30 jela,kwani we hujawahi ona gay abadilika? kama akiwa aliwa tako nitambadilisha
Ni PM picha yako nifanye tathmin!gamboshi wapi?