Nanoli
JF-Expert Member
- Oct 15, 2015
- 3,739
- 5,979
Ona sasa! Munaojihangaisha kuwapa wanawake kila wanachotaka, muwape gari, Nyumba, umtoe out, umpeleke Dubai, umdekeze adeke, hayo yote kwa mwanamke ni upumbafu tupu. Ni kupoteza mda kuhangaika na hiki kiumbe.... Mungu kupitia watu wake hapa duniani alitupatia mifano mingi namna ya kuwatreat hawa viumbe, lakini sisi wenyewe twajizika na twajitafutia matatizo kugawana nao majukumu... Hawa viumbe jamani wala hawaeleweki wanataka nini.. Wanaosema ni PESA, ona sasa....