Fight ClimateChange
JF-Expert Member
- Sep 30, 2016
- 294
- 262
kwani wewe ni bikra? jamaa anastahili wasichana na sio used
potelea mbali kama aliwa tako nitambadilishaana kibamia au utakuta analiwa TAQOR
AH NA JOGOO HAPANDI MTUNGI LABDA AWE WA MAPAMBO NA ANAENDA KUGAWA TAQORpotelea mbali kama aliwa tako nitambadilisha
Mambele..nchi za nje namaanishawe hujui wapatikana wapi hao unambie?
Ohooooo!!!ana kibamia au utakuta analiwa TAQOR
kwani uyo kaka bikra?kwani wewe ni bikra? jamaa anastahili wasichana na sio used
Ohoooo!!!Mkuu tunaweza kupata picha ya huyo Munalove tuone anafananaje.Huna Tofauti na Munalove huko Instagram anakomalia Kupata Wanaume Type Hiyo huku anazeeka Nyumbani
jipitishe posta usiku utawaona wengi tu ndo kwao ukosiku nikimpata mwanaume kama uyuuu wallaiii simwachi ng'odooo nitampa kila kituuu atakacho haijalishi nimeolewa au sijaolewa hivi wanaume kama uyu wapatikana wapi ajuae aniambie niwafuate ukooo waliko wakaka kama uyu jamaniiiiView attachment 509649
kwani we hujawahi ona gay abadilika? kama akiwa aliwa tako nitambadilishaAH NA JOGOO HAPANDI MTUNGI LABDA AWE WA MAPAMBO NA ANAENDA KUGAWA TAQOR
siku nikimpata mwanaume kama uyuuu wallaiii simwachi ng'odooo nitampa kila kituuu atakacho haijalishi nimeolewa au sijaolewa hivi wanaume kama uyu wapatikana wapi ajuae aniambie niwafuate ukooo waliko wakaka kama uyu jamaniiiiView attachment 509649
kwahiyo akitaka kukula jicho chongo poa....akitaka kukula na kutema wazungu weupe wanaofoka foka mdomoni kwako poa...akitaka utume salamu baada ya ukuni kutoka zizini poa tu.siku nikimpata mwanaume kama uyuuu wallaiii simwachi ng'odooo nitampa kila kituuu atakacho haijalishi nimeolewa au sijaolewa hivi wanaume kama uyu wapatikana wapi ajuae aniambie niwafuate ukooo waliko wakaka kama uyu jamaniiiiView attachment 509649
sikiliza wengine hawawezi kusimamisha aiseekwani we hujawahi ona gay abadilika? kama akiwa aliwa tako nitambadilisha