Hivi wana chit chat nimewakosea nini?

Ralphryder

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
4,616
2,000
Kwa nini hamnipendi! nikichangia mada mnanitoa nduki! ni oppose motion ndio balaa! jamani basi kama nimewakosea naomba poo!
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Shida yako ni moja tu.
Wewe hutaki kutajataja majina ya watu wa chit-chat. Hilo ni kosa kubwa kiufundi.
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Shida yako ni moja tu.
Wewe hutaki kutajataja majina ya watu wa chit-chat. Hilo ni kosa kubwa kiufundi.
Hahahaha!


Mnataja taja majina tuuu tena kwa mistari isiyo na vina source:Afande Sele lol!

PakaJimmy shikamoo! Afu useme sijakutaja.
 
Last edited by a moderator:

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,759
2,000
Shida yako ni moja tu.
Wewe hutaki kutajataja majina ya watu wa chit-chat. Hilo ni kosa kubwa kiufundi.

pj unatafuta nini huku? Sasa kama hawataji inakuwaje wanamtoa nduki (source yeye mwenyewe). Jina lenyewe kama kifanyio, nikikutwa na hazbend nalitaja si atajua nilikywa naagizisha?
 

Ralphryder

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
4,616
2,000
pj unatafuta nini huku?
Sasa kama hawataji inakuwaje wanamtoa nduki (source yeye mwenyewe). Jina
lenyewe kama kifanyio, nikikutwa na hazbend nalitaja si atajua nilikywa
naagizisha?

Ahaaaa! nshajua! nafuta id yangu nakuja na "Slow motion" vipi hiyo inalipa?
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
pj unatafuta nini huku? Sasa kama hawataji inakuwaje wanamtoa nduki (source yeye mwenyewe). Jina lenyewe kama kifanyio, nikikutwa na hazbend nalitaja si atajua nilikywa naagizisha?
Bwanako si atajua UNAJALI!
Au huwa unamfanya ajiulize "TUKO WANGAPI!"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom