hahhahahaah so sie wenye ka vya Zuchu hautupendiChangamoto ni kifua, usipokuwa na degree huwezi kujua booster iliyotumika na boobs zina stiffness ya viwango gani. Maana mkiingia faragha bra ikitolewa kwa sisi wapenda manyonyo makubwa unaweza kuwa disappointed pakubwa.
Watu mnamanenoMbona anaonekana kama kuku alienyonyolewa nini kinavutia hapo?
Fanyeni jogging mpendeze.😹😹 Si ndo tumeshauliwa jaman😹
Hizo nawaachia wengine, kuna watu wanazipenda balaaa.. taste zinatofautiana, si unajua mpwa!!!hahhahahaah so sie wenye ka vya Zuchu hautupendi
Hizi hata ng'ombe akivaa anapendezakwa wale wenye nyama nyingi naonaga hizi zinawakaa vizuri
View attachment 3294869
Jeans moja matata sanaHizi hata ng'ombe akivaa anapendeza
Sana nataka nimnunulie shem wako ili apendeze mzidishe kumuomba namba na mitongozo 😂Jeans moja matata sana
We mpe laki tano😁😁acha akanunue mwenyewe ili akikuta ni 25000 akununulie na ww suruali kadhaa amechoka kupiga picha na ww kila picha umevaaa surual hiyo hiyo nyeusiSana nataka nimnunulie shem wako ili apendeze mzidishe kumuomba namba na mitongozo 😂
Bei gani hapo congo?
Hiyo laki 5 natolea wapi ya kumpa mwanamke mkuu 😂We mpe laki tano😁😁acha akanunue mwenyewe ili akikuta ni 25000 akununulie na ww suruali kadhaa amechoka kupiga picha na ww kila picha umevaaa surual hiyo hiyo nyeusi
Hela ipo ila kutoa kwa malengo hayo ndo kipengele ilipoHiyi laki 5 natolea wapi ya kumpa mwanamke mkuu 😂
Ni mwendo wa kujikuna unapofikia basi. Vip bei ya hiyo ni ngapHela ipo ila kutoa kwa malengo hayo ndo kipengele ilipo
30k to 50kNi mwendo wa kujikuna unapofikia basi. Vip bei ya hiyo ni ngap
bei halisi sijui lakini haizidi 30KNi mwendo wa kujikuna unapofikia basi. Vip bei ya hiyo ni ngap