Anastasia21
JF-Expert Member
- Jul 27, 2023
- 2,310
- 5,669
Dadeki inazidi na inapita labda ununue zile mtumba labda😹bei halisi sijui lakini haizidi 30K
Dadeki inazidi na inapita labda ununue zile mtumba labda😹bei halisi sijui lakini haizidi 30K
Bei yake halisi ni ngp?Dadeki inazidi na inapita labda ununue zile mtumba labda😹
30k to 50kBei yake halisi ni ngp?
Sawa mkuubei halisi sijui lakini haizidi 30K
Hiyo kariakoo unapata haizidi 30k ila ukienda pale Memorial Moshi ndo utakutana na hizo 45K30k to 50k
Asante kwa muongozo nimpe fulani30k to 50k
Sawa mm nachukua kariakoo au sinza 💔Hiyo kariakoo unapata haizidi 30k ila ukienda pale Memorial Moshi ndo utakutana na hizo 45K
Sawa bhanaAsante kwa muongozo nimpe fulani
kariakoo ipi iyo😹Hiyo kariakoo unapata haizidi 30k ila ukienda pale Memorial Moshi ndo utakutana na hizo 45K
Nenda kariakoo bro sinza hao wafuga ndevu wanatajaga bei mara tatu ya bei halisiSawa mm nachukua kariakoo au sinza 💔
na vipini puani, ulimini,kwa wale wenye nyama nyingi naonaga hizi zinawakaa vizuri
View attachment 3294869
Maeneo mengi wanauza ila kwa urahis nenda Narung'ombe na Congo jengo la kwanza mkabala na DDC zamanikariakoo ipi iyo😹
Nguo umeisingizia tu we ukiona combo ya Nyama nyingi, vipini, bleach & iphone na makoro makoro yenye ufanano huo jua tu huyo binti kichwani ni window 7na vipini puani, ulimini,
bleach kichwani,
iphone mkononi.
mabinti wa hivi ni NPCs hasa kama wana umri wa kiutu uzima.
kichwani = 0.
We nimetoka juzi kariakoo bro pair 3 Kwa tisin kapunguza elf tano tu Tena Kwa kuombaMaeneo mengi wanauza ila kwa urahis nenda Narung'ombe na Congo jengo la kwanza mkabala na DDC zamani
Pisi kali za make up?Ukute ni pisi kali,afu ikupigie kisuruali kama hicho,lazima utoe udenda asee.
🤣🤣🤣🤣ğŸ¤Hiyi laki 5 natolea wapi ya kumpa mwanamke mkuu 😂
Sasa bro navokwambia haizidi 30K mbona ulinipinga?We nimetoka juzi kariakoo bro pair 3 Kwa tisin kapunguza elf tano tu Tena Kwa kuomba
😹😹 Yaan mwamba we huoni 90 apo auSasa bro navokwambia haizidi 30K mbona ulinipinga?