Hivi tunaingia kwenye ndoa ili iweje?

Hivi tunaingia kwenye ndoa ili iweje?

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
10,082
Reaction score
2,358
Kama ni sex sio lazima kivile katika maisha, kuwa na familia pia ni muhimu lakini sio lazima.

So ya nini kuishi na jitu ambalo lenyewe litataka kuwa liboss lako,yaani nilipikie, nilifulie, nilizalie na bado nikizingua linidunde makofi wakati hata baba angu hajawahi kunipiga makofi nikimzingua, mbaya zaidi unakuta jitu umelizidi kuanzia kipato mpaka ujanja wa kutafuta pesa,

So kwangu mimi sioni umuhimu wa kugandana sijui mpaka kifo kitutenganishe na upuuzi mwingine unaofanana na huo.
 
kama ni sex sio lazima kivile katika maisha,kuwa na familia pia ni muhimu lakini sio lazima.
so ya nini kuishi na jitu ambalo lenyewe litataka kuwa liboss lako,yani nilipikie,nilifulie,nilizalie na bado nikizingua linidunde makofi wakati hata baba angu hajawahi kunipiga makofi nikimzingua,mbaya zaidi unakuta jitu umelizidi kuanzia kipato mpaka ujanja wa kutafuta pesa,
so kwangu mimi sioni umuhimu wa kugandana sijui mpaka kifo kitutenganishe na upuuzi mwingine unaofanana na huo.
Na omba nisikupate wewe nitakutumikisha kama punda.

tukutane pm.
 
Moyo huo unao.. muda huo unanipenda kama unavyompenda mama yako.

nikichelewa kurudi nyumbani mkojo unakugonga kwenye pichu unahisi nimeibiwa na mama muuza.
ujui kuwa kuna watu mafia hapa duniani eeh?
 
kama ni sex sio lazima kivile katika maisha,kuwa na familia pia ni muhimu lakini sio lazima.
so ya nini kuishi na jitu ambalo lenyewe litataka kuwa liboss lako,yani nilipikie,nilifulie,nilizalie na bado nikizingua linidunde makofi wakati hata baba angu hajawahi kunipiga makofi nikimzingua,mbaya zaidi unakuta jitu umelizidi kuanzia kipato mpaka ujanja wa kutafuta pesa,
so kwangu mimi sioni umuhimu wa kugandana sijui mpaka kifo kitutenganishe na upuuzi mwingine unaofanana na huo.
Ungekuwa mwanaume ningesema una point ila usiwaze subiri mpaka utakapofika wakati wa kuanza kuombewa ili upate mume.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom