Hivi tanzania kuna Hackers??


A

ally mussa ndimbo

Member
Joined
Apr 26, 2014
Messages
21
Likes
12
Points
5
Age
22
A

ally mussa ndimbo

Member
Joined Apr 26, 2014
21 12 5
Naomba niulize jamani hivi hapa Tanzania kuna hackers kweli au ni wale script kiddies.? Nashindwa kuelewa jamani...
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
4,049
Likes
2,385
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
4,049 2,385 280
Hakuna hackers kuna ushuzi tu. wameshindwa kuhack google na kuonyesha loopholes wajipatie mipesa, wanahack college sites eti
 
P

Pendo Julliet

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2017
Messages
243
Likes
314
Points
80
P

Pendo Julliet

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2017
243 314 80
Hakuna hackers kuna ushuzi tu. wameshindwa kuhack google na kuonyesha loopholes wajipatie mipesa, wanahack college sites eti
Ndiyo mnapokosea wengi wenu mnafikiri kila mtu yuko after money!

Au mtu anapoamua kufanya kitu fulani ni sababu tu ya kutaka afaidike kwa mipesa mingi!

Hacking is not only about making a lot of money.
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,011
Likes
1,160
Points
280
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,011 1,160 280
Kukiwa na hackers itapendeza zaidii.....
 
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
806
Likes
684
Points
180
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
806 684 180
Wewe unafikiri kua hacker ni kujitangaza kwa watu ili ujulikane? TZ hackers wapo tu tena wametulia wanafanya yao kimya kimya sana sana kwenye taasisi kubwa kubwa na mabenk, na wahanga huwa wagumu kutangaza kilichowatokea....
 
prickle

prickle

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
260
Likes
292
Points
80
Age
21
prickle

prickle

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
260 292 80
Hacker wapo tena wamejazana jiloge siku uingie kwenye 18 zao ndio utaaamini
 

Forum statistics

Threads 1,250,932
Members 481,523
Posts 29,751,211