Hivi Robert Kisena ni nani?


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,458
Likes
13,886
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,458 13,886 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanaomjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake.

Kwenye kesi dhidi ya Idd Simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,354
Likes
7,038
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,354 7,038 280
Hana shule Robert Kisena?
Au namfananisha?
Kuna wakati aliwaburuza kwa hoja live wakaishiwa juu yake!


Sent using Jamii Forums mobile app
Hamjui vizuri tena jamaa kichwani ni lizima na linajua kujieleza kwa umakini bila kutetereka
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Hiyo ni habari mkuu, mimi nilikuwepo na nilishuhudia kila kitu. Kisena alilala ndani. Kuna mengi yaliandikwa kipindi kile lakini hayakuwa na ukweli. Hata Kamanda wa Polisi wa mkoa walim mis quote kipindi kile.
Hakuna kitu kama hicho mkuu,kwamba kisena hakumpiga OCD na RPC alikua miss-quoted?

Unajua baada ya hilo saga huyo OCD alifanywaje?
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,354
Likes
7,038
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,354 7,038 280
kasomea nsumba sekondari na alimaliza elimu ya sekondari ya chini (o level) mwaka 1991 kisha akajiunga na elimu ya sekondari ya juu (A level) mirambo sekondari mwaka huohu lakini hakumaliza. Alipotea shule kwenye mazngra ya kutatanisha na alifanya mtihani wa form 6 pugu sekondar. kwa ufupi ana Akili sana. Na ni mtu mjanja mjanja....
Lilisumbua sana hapo shuleni kuanzia utukutu mpaka uwezo darasani
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Idd Simba hivi yuko wapi? Saigon na club yao?
Baada ya kuiibia nchi hii na ki-club chao wa wazee wa mjini daslam wako wanakula mafao tu.

Ila maisha haya hayana formula,wazee wa Saigon hawaamini na utoto wao mjini wamepigwa chenga ya mwili mtu akatoka chato akabeba nchi.hahah
 
samlai

samlai

Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
96
Likes
22
Points
15
Age
33
samlai

samlai

Member
Joined Feb 22, 2013
96 22 15
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Nimtu moja poa sana aisee anapenda sana kusaidia watu na mwepesi wakutoa hata kama hufahamiani naye atakusikiliza tu.Kwakweli mimi kama mimi siwezi kumsema vibaya.nijirani yangu .
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,574
Likes
12,975
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,574 12,975 280
Hakuna kitu kama hicho mkuu,kwamba kisena hakumpiga OCD na RPC alikua miss-quoted?

Unajua baada ya hilo saga huyo OCD alifanywaje?
Hata yule RPC ambaye alijitahidi sana ku stabilise ya kule naye alirudishwa makao makuu. Anyway, tukubaliane kutokubaliana
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Nimtu moja poa sana aisee anapenda sana kusaidia watu na mwepesi wakutoa hata kama hufahamiani naye atakusikiliza tu.Kwakweli mimi kama mimi siwezi kumsema vibaya.nijirani yangu .
Hata wakina Pablo Escobar walikua watoaji kwa watu balaa.

Kisena alitumia connections zake vzr sana na imemlipa Big time,mengine haya ni ajali kazini tu.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,301
Likes
2,657
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,301 2,657 280
Ni msukuma kwa kabila , taarifa zinaonyesha kwamba alijipatia utajiri kwa kukwapua utajiri wa John Cheyo baada ya kupewa kusimamia biashara zake wakati cheyo alipobanwa na sheria alipogombea Urais 1995 , alimjuaje Cheyo hiyo ni hadithi nyingine
Ilete hiyo hadithi nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
838
Likes
723
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
838 723 180
Baada ya kuiibia nchi hii na ki-club chao wa wazee wa mjini daslam wako wanakula mafao tu.

Ila maisha haya hayana formula,wazee wa Saigon hawaamini na utoto wao mjini wamepigwa chenga ya mwili mtu akatoka chato akabeba nchi.hahah
Wale jamaa walikuwa wabinafsi sana. Ipo siku Watagundua uovu walioufanya
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Wale jamaa walikuwa wabinafsi sana. Ipo siku Watagundua uovu walioufanya
Ni kweli na wanaonaga nje ya circle yao kila mtu ni mkolomije tu.

Hakuna mishe hapa mjini haijapitia saigon,RIP Ditopile na wazee wenzake wa Saigon.
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
838
Likes
723
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
838 723 180
Ni kweli na wanaonaga nje ya circle yao kila mtu ni mkolomije tu.

Hakuna mishe hapa mjini haijapitia saigon,RIP Ditopile na wazee wenzake wa Saigon.
Wakishakunywa kahawa wanaanza kuropoka wanaonewa....mara awamu ya kwanza....mara walinyimwa kusoma. Halafu deal kama la UDA mtu mmoja anaweka hela yote kwenye personal account yake. Hauhitaji kupata degree kujua matatizo yao
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,034
Likes
4,224
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,034 4,224 280
kasomea nsumba sekondari na alimaliza elimu ya sekondari ya chini (o level) mwaka 1991 kisha akajiunga na elimu ya sekondari ya juu (A level) mirambo sekondari mwaka huohu lakini hakumaliza. Alipotea shule kwenye mazngra ya kutatanisha na alifanya mtihani wa form 6 pugu sekondar. kwa ufupi ana Akili sana. Na ni mtu mjanja mjanja....
Akili sana ndio akili gani hizo mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
1,040
Likes
544
Points
280
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
1,040 544 280
Ni Mumiliki wa Simion Group.
 

Forum statistics

Threads 1,262,477
Members 485,588
Posts 30,123,273