Hivi Robert Kisena ni nani?


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,458
Likes
13,886
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,458 13,886 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanaomjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake.

Kwenye kesi dhidi ya Idd Simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Atakuwa namba moja kama singa singa kule sio sehemu nzuri mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kabisaa wanasema ukimcheki Ruge na Singasinga walivyonyooka+ zile ndevu+kanzu zao unaweza kudhani ni wale manabii wa enzi za yesu.

Ninachokiona UDA inarudi serikalini kwa 100% kama ambavyo yule Zakaria wa Mwz aliwekwa ndani na mkewe mpk akarudisha yale Maghorofa+mali nyingine za chama cha ushirika Mwz.

Hii ni good Move.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,034
Likes
4,224
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,034 4,224 280
Acha kabisaa wanasema ukimcheki Ruge na Singasinga walivyonyooka+ zile ndevu+kanzu zao unaweza kudhani ni wale manabii wa enzi za yesu.

Ninachokiona UDA inarudi serikalini kwa 100% kama ambavyo yule Zakaria wa Mwz aliwekwa ndani na mkewe mpk akarudisha yale Maghorofa+mali nyingine za chama cha ushirika Mwz.

Hii ni good Move.
Kweli mkuu.

Nasikia alikuwa kama anahujumu UDART na ukiangalia UDA zimeadimika sana barabarani nowdays.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Kweli mkuu.

Nasikia alikuwa kama anahujumu UDART na ukiangalia UDA zimeadimika sana barabarani nowdays.



Sent using Jamii Forums mobile app
Acha asomeshwe no. tu mkuu,wapanda mwendokasi naonaga wanalalamika humu balaa.

Kwa siku jamaa wanaingiza zaidi ya Tsh. 70mil lkn huduma ni zero.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
8,034
Likes
4,224
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
8,034 4,224 280
Acha asomeshwe no. tu mkuu,wapanda mwendokasi naonaga wanalalamika humu balaa.

Kwa siku jamaa wanaingiza zaidi ya Tsh. 70mil lkn huduma ni zero.
Nahisi akusoma alama za nyakati mkuu.

Kwaiyo watakuwa pamoja leo segerea na Wambura maana wamepelekwa kisutu kwaiyo pamoja

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Nahisi akusoma alama za nyakati mkuu.

Kwaiyo watakuwa pamoja leo segerea na Wambura maana wamepelekwa kisutu kwaiyo pamoja

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Aisee watakua pamoja,watu walikua wanalalamika watu wa kanda ya Ziwa wanadekezwa awamu hii,nadhani sasa(Kisena+Wambura+Zakaria+Malinzi wa TFF na wengineo) watakua mfano.

Ila pesa zinapofusha macho sana,mimi ningekua kisena na wenzake wakina Idd Simba ningekua nimeshalala mbele kitambo sana maana jamaa kama ni kuiba wameiba mabilion lkn hawaridhiki.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,880
Likes
2,422
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,880 2,422 280
Hana shule huyo ,ni kama msukuma tu.
Ujinga ulionao unadhani kuwa na shule ni kujua kuongea tu lugha ya mama,na umeshahu lugha ya mama ni sawa na lugha nyingine tu,kujua lugha hakumaniishi wewe ni msomo poyoyo wewe
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Ujinga ulionao unadhani kuwa na shule ni kujua kuongea tu lugha ya mama,na umeshahu lugha ya mama ni sawa na lugha nyingine tu,kujua lugha hakumaniishi wewe ni msomo poyoyo wewe
Anamaanisha hajasoma kama yule mbunge msukuma boss.
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,007
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,007 10,555 280
Acha asomeshwe no. tu mkuu,wapanda mwendokasi naonaga wanalalamika humu balaa.

Kwa siku jamaa wanaingiza zaidi ya Tsh. 70mil lkn huduma ni zero.
Nawahurumia wakazi wa kimara mabus machache hamna hewa. Huyo afungwe kwa kutesa Watanzania bila kosa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,007
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,007 10,555 280
Hawa mafisadi walitesa mno kwa wizi acha wanyooshwe hafu walijifanya miungu watu hawagusiki kabisa
Acha kabisaa wanasema ukimcheki Ruge na Singasinga walivyonyooka+ zile ndevu+kanzu zao unaweza kudhani ni wale manabii wa enzi za yesu.

Ninachokiona UDA inarudi serikalini kwa 100% kama ambavyo yule Zakaria wa Mwz aliwekwa ndani na mkewe mpk akarudisha yale Maghorofa+mali nyingine za chama cha ushirika Mwz.

Hii ni good Move.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Nawahurumia wakazi wa kimara mabus machache hamna hewa. Huyo afungwe kwa kutesa Watanzania bila kosa

Sent using Jamii Forums mobile app
Naunga mkono hoja mkuu.

Kuna kipindi jamaa alisema ameleta ma bus 400 ila yamezuiliwa na TRA pale bandarini,sijui alimalizana nao vipi.
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
7,007
Likes
10,555
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
7,007 10,555 280
Naunga mkono hoja mkuu.

Kuna kipindi jamaa alisema ameleta ma bus 400 ila yamezuiliwa na TRA pale bandarini,sijui alimalizana nao vipi.
Mwendokasi ziko chache usimamizi mubovu nilifanikiwa kupanda Mara chache ila ule usafiri ni kero nawahurumia watumiaji wake bora daladala. Sasa nikiona ni hujuma za kifisadi acha tu anyooshwe aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,730
Likes
2,725
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,730 2,725 280
Ila kuna maeneo kule Vietnam wamezidi kwa kupiga dili.
Tangu awamu ya kwanza wanaongoza kwa kutoa mawaziri na wanasheria wengi na wafalme wawili sasa.
Hawafanyi biashara za maduka au umachinga Bali ni dili za serikali.
Wameua vyama vingi sana vya ushirika.
Kuna awamu waligawana vyeo vikubwa vya kila wizara mpaka Hazina.
Wamejipanga kula kodi za Wavietinam.
Wamezidi kuitafuna nchi kisayansi huku wakiwa wamejaliwa uwezo wa kujionyesha na kujisifia kuwa ni wapiga kazi na wazaleno ,kumbe wanatumikia maslahi yao.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,354
Likes
7,038
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,354 7,038 280
Wewe unamsemea Kisena yupi ambaye hajasoma kama King Musukuma? Kama ni Simion Kisena aliyesomea nsumba na kusumbua shule nzima
Anamaanisha hajasoma kama yule mbunge msukuma boss.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Wewe unamsemea Kisena yupi ambaye hajasoma kama King Musukuma? Kama ni Simion Kisena aliyesomea nsumba na kusumbua shule nzima
Bob nime quote alichosema huyo dada kumfananisha na huyo King Msukuma.
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,994
Likes
1,119
Points
280
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,994 1,119 280
ukitaka kuwa mpigaji mwenye mafanikio nchi hii basi hatua ya kwanza ni kuchukua kadi ya CCM, hata serikali iwe kali vipi bado wana ka 'soft spot' linapokuja suala la ma kada. nadhani dogo ni mwanachama mtiifu
True, wakati wa kampeni mabsi ya uda yote yanaacha biashara na kubeba watu, bure
 

Forum statistics

Threads 1,262,477
Members 485,588
Posts 30,123,273