Hivi Robert Kisena ni nani?


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,463
Likes
13,892
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,463 13,892 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanaomjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake.

Kwenye kesi dhidi ya Idd Simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,787
Likes
51,827
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,787 51,827 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Ni msukuma kwa kabila , taarifa zinaonyesha kwamba alijipatia utajiri kwa kukwapua utajiri wa John Cheyo baada ya kupewa kusimamia biashara zake wakati cheyo alipobanwa na sheria alipogombea Urais 1995 , alimjuaje Cheyo hiyo ni hadithi nyingine
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,574
Likes
12,975
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,574 12,975 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Among the top wa JK family deal makers. Hao walikua ndiyo economic backbone (Chuma ulete) wa JK Family.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,787
Likes
51,827
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,787 51,827 280
Akiwemo na Jamal Malinzi, Shabani Gurumo, Davis Mosha na Saidi Lugumi.
Swadakta mkuu , ila kwenye masuala ya kisheria wamejipanga ni balaa ! Angalia jinsi Lukuvi alivyoangushwa na Mohamed Kirua , kumbuka hili ni kundi lilelile
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,221
Likes
5,270
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,221 5,270 280
Kisena

1. Mkwapuaji wa UDA
2. Amekwapua tenda ya maxcom kusimamia tiketi za mwendo kasi hadi amesababisha ticket ziwe zinachanywa kama daladala.

3. Mshika mikoba ya JK kama alivyo bashite kwa jiwe

4. Anajua kucheza na serikali unaweza sema serikali kaiweka mfukoni.

5. Bepari la kisukuma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,835
Likes
53,541
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,835 53,541 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Ni ccm mkereketwa
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,891
Likes
12,906
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,891 12,906 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Kwny hio kesi ya kina Idd Simba dhamana ilitakiwa bil 2,yeye Simba akaweka nyumba yenye thamani bil 7 akawatoa na wenzake wote ndani,yajayo yanafurahisha uko tayari?
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,418
Likes
8,738
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,418 8,738 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
anatokea kanda pendwa, ndo maana!
 

Forum statistics

Threads 1,262,527
Members 485,585
Posts 30,124,904