Hivi Robert Kisena ni nani?


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
9,458
Likes
13,886
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
9,458 13,886 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanaomjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake.

Kwenye kesi dhidi ya Idd Simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,828
Likes
5,422
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,828 5,422 280
Kisena jamaa tapeli sana huyu bwana mdogo.Aliichukua ile Nyanza na NewEra Ginnery.Ameibia sana wakulima wa Pamba kuanzia Meatu huko mpaka Maswa.

Ni tapeli ambaye anakudhurumu,ukimfuata unaweza mpiga kwa blabla zake...ukimpiga anajifuta anasema basi tumeshamalizana.Kajamaa fulani kasanii sana,na kwa kweli kalikuwa hakagusiki.

Mara ya mwisho alikuwa akikaa Flat moja hivi pale Upanga,nilionana naye last time 2014 nikiwa Tz.Utapeli wake mpaka kwa Wamama wenye hela,kawaliza sana.

Uchaguzi Mkuu 2010 alienda na mtoto wa Rais mmoja mstaafu kwenye kura za maoni jimbo la Maswa kwa Shibuda,akashinda kwa nguvu kura za maoni.Huyu ndio alifanya Shibuda apigwe chini 2010 na akahamia CHADEMA akapewa jimbo.Kosa lake Shibuda ni kutangaza nia ya kugombea Urais 2010,wenye chama wakamuwekea Kisena.

Alimtapeli Muhindi wa Eicha na Tata alipoziingiza kwenye daladala za UDA.Huyu ndio anaivuruga UDART mpaka sasa haieleweki.Kifupi haka ni kahuni fulani kalikoharibu sana sekta ya pamba na Usafiri wa UDA.

Kwa hili,mimi nipo nyuma ya Amri Jeshi Mkuu John Joseph Pombe Magufuli.Hawa kina Kisena wameiba sana.
sawa lakini kumbuka walifanya haya wakiwa wana CCM tena makada watiifu na bado wanachama hai wa chama letu CCM; sijasikia katibu mkuu akiwafukiza wale wote wenye tuhuma kama hizi.. wanajuana hawa!!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,390
Likes
22,933
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,390 22,933 280
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Akipelekwa kwa Wilbard mashauri amekwisha!
 
The August

The August

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
543
Likes
889
Points
180
The August

The August

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
543 889 180
Kila ukisikia Beberu unaambiwa ni mwanachama mtiifu wa fisiEMU; hapa ndipo unabakia na ????? nyingi sana kichwani, kwani hiki chama kina recruit haya majitu??
'Kwa mfanyabiashara mwenye busara, ni lazima atakuwa mwanachama wa ANC'-Jacob Zuma..
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,574
Likes
12,975
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,574 12,975 280
Aliwahi mpiga mtama OCD wa maswa na hakufanywa chochote, ilikuwa 2010 wakati wa uchaguzi

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana hakumpiga mtama OCD ila katika purukushani alikamatwa na alikala ndani. Nilikuwepo pale Maswa muda wote wa pilika pila zile za uchaguzi zilizopelekea kifo cha dereva mmoja huku Shibuda wa CHADEMA akiibuka mshindi, ushindi ambao ulipatikana baada ya wananchi kusimama imara katika kulinda kura.
 
The August

The August

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
543
Likes
889
Points
180
The August

The August

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
543 889 180
Kisena jamaa tapeli sana huyu bwana mdogo.Aliichukua ile Nyanza na NewEra Ginnery.Ameibia sana wakulima wa Pamba kuanzia Meatu huko mpaka Maswa.

Ni tapeli ambaye anakudhurumu,ukimfuata unaweza mpiga kwa blabla zake...ukimpiga anajifuta anasema basi tumeshamalizana.Kajamaa fulani kasanii sana,na kwa kweli kalikuwa hakagusiki.

Mara ya mwisho alikuwa akikaa Flat moja hivi pale Upanga,nilionana naye last time 2014 nikiwa Tz.Utapeli wake mpaka kwa Wamama wenye hela,kawaliza sana.

Uchaguzi Mkuu 2010 alienda na mtoto wa Rais mmoja mstaafu kwenye kura za maoni jimbo la Maswa kwa Shibuda,akashinda kwa nguvu kura za maoni.Huyu ndio alifanya Shibuda apigwe chini 2010 na akahamia CHADEMA akapewa jimbo.Kosa lake Shibuda ni kutangaza nia ya kugombea Urais 2010,wenye chama wakamuwekea Kisena.

Alimtapeli Muhindi wa Eicha na Tata alipoziingiza kwenye daladala za UDA.Huyu ndio anaivuruga UDART mpaka sasa haieleweki.Kifupi haka ni kahuni fulani kalikoharibu sana sekta ya pamba na Usafiri wa UDA.

Kwa hili,mimi nipo nyuma ya Amri Jeshi Mkuu John Joseph Pombe Magufuli.Hawa kina Kisena wameiba sana.
Huyu bwana ni tapeli hasa. Maana hata mizizi yake ilianzia kuwatapeli waganda waliokuwa wakifanya biashara na Nyanza kwenye zile Gineries.. Hata zile godown za mafuta pale Mwanza south alifanya utapeli wa mapenzi ndiyo akazipata.

Na huu utapeli wa kuwatapeli kina mama wenye hela (wafanyakazi, wafanyabiashara, wajane n.k) umeshamiri sana. Nilipata kuwa na urafiki na bwana mmoja na kufanikiwa kujua michezo yao, ndugu yangu unaweza lia. Watu wanafirisika.

All in all kisena ni 'mpigaji'..
 
The August

The August

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
543
Likes
889
Points
180
The August

The August

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
543 889 180
Hapana kisena amesoma. Sbb hata kipindi yuko Nyanza, alikuwa kama middleman wa waganda na nyanza. Na alikuwa anawa over invoice sana wale jamaa
Ni ngosha mjanja mjanja tatizo shule hana.Raha ya kuwa mjanja mjanja ni kuwa na shule pia kama mzee baba Chenge.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,984
Likes
3,439
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,984 3,439 280
Wote wawili hao ni wasukuma (wanyantuzu) na wanatoka sehemu moja huko Bariadi kijiji cha Gambasingu

ktk fani ya utapeli wote wana Phd zilizosimama kama kaptura ya polisi wa kijerumani
Hahaaa, eti kaptura la Kijerumani.
Ila Ndugu zangu Wanyantuzu wana vichwa balaa na huwezi kuwaona mara kwa mara kwenye Tv.

Chenge, Cheyo, Kisena, Peter Noni nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
samlai

samlai

Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
96
Likes
22
Points
15
Age
33
samlai

samlai

Member
Joined Feb 22, 2013
96 22 15
kasomea nsumba sekondari na alimaliza elimu ya sekondari ya chini (o level) mwaka 1991 kisha akajiunga na elimu ya sekondari ya juu (A level) mirambo sekondari mwaka huohu lakini hakumaliza. Alipotea shule kwenye mazngra ya kutatanisha na alifanya mtihani wa form 6 pugu sekondar. kwa ufupi ana Akili sana. Na ni mtu mjanja mjanja....
Kiasili ni Mnya Rwanda
 
FCR

FCR

Senior Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
115
Likes
95
Points
45
FCR

FCR

Senior Member
Joined Nov 7, 2018
115 95 45
FCR

FCR

Senior Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
115
Likes
95
Points
45
FCR

FCR

Senior Member
Joined Nov 7, 2018
115 95 45
HAHAHAHA JF KWA UONGO DAH
Amna siyo uongo Ni afisa wa jeshi la polisi ambaye alikuwa OCD wa wilaya ya maswa ni George ndunguru na ndiye aliyekatwa mtama na baada ya tukio Hilo ilibidi wamnyanganye madaraka na kukaa chini ya uangalizi wa kamanda wa mkoa shinyanga jeshi lilikaa likaona nifedheha kubwa kwa kiongozi Kama huyo kufanyiwa hayo mbele ya hadhara kimsingi huyo mzee alikuwa amelewa alienda kwenye mkutano wa siasa akiwa tayar ameshapiga vitu nasikia alikuwa anapenda shingo ndefu bia isingempita machoni kwa Sasa NI marehemu mola ailaze roho yake mahali pema peponi amna

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
Hapana hakumpiga mtama OCD ila katika purukushani alikamatwa na alikala ndani. Nilikuwepo pale Maswa muda wote wa pilika pila zile za uchaguzi zilizopelekea kifo cha dereva mmoja huku Shibuda wa CHADEMA akiibuka mshindi, ushindi ambao ulipatikana baada ya wananchi kusimama imara katika kulinda kura.
Unabisha sio?soma hapa chini:

Katika hatua nyingine, mgombea huyo wa CCM alifika kituo cha polisi na kusababisha sokomoko baada ya kumshambulia kwa mateke na kumuangusha chini mkuu wa kituo cha polisi wilaya ya Maswa (OCD), Peter Ndunguru akimtuhumu kuwa wamemwachia Shibuda.

Akizungumza kwa njia ya simu, OCD Ndunguru alisema mgombea huyo wa CCM aliambatana na viongozi wa chama hicho na kuuliza alipo Shibuda, na walipojibiwa kuwa yupo rumande mgombea huyo alimrukia OCD huyo na kuanza kumshambulia kwa mateke kiasi cha kumuangusha chini.Alinirukia na kunipiga, alieleza OCD.

Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga amethibitisha tukio hilo, akisema kuwa kulitokea kutokuelewana kati ya afisa wake na mgombea huyo, lakini akadai kuwa hilo ni jambo binafsi ambalo analiacha mikononi mwa OCD mwenyewe.

Suala la Kisena na OCD ni jambo la kawaida kiutendaji na wala siwezi kulizungumzia ... kwa sasa hapa ninashughulika na suala zito la mauaji," alisema kamanda huyo wa Shinyanga.

"Suala hilo lilitokana na kutoelewana kati yao...
kama OCD anaweza kumfungulia mashitaka ni yeye lakini sisi hatuna haja naye. Lakini nadhani tutawashauri wayamalize kwa kuwa ni ya kawaida kiutendaji.

Source;Gazeti la Mwananchi
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,893
Likes
12,905
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,893 12,905 280
HAHAHAHA JF KWA UONGO DAH
Uongo eeh?fanya kama unajikuna hivi:

Katika hatua nyingine, mgombea huyo wa CCM alifika kituo cha polisi na kusababisha sokomoko baada ya kumshambulia kwa mateke na kumuangusha chini mkuu wa kituo cha polisi wilaya ya Maswa (OCD), Peter Ndunguru akimtuhumu kuwa wamemwachia Shibuda.

Akizungumza kwa njia ya simu, OCD Ndunguru alisema mgombea huyo wa CCM aliambatana na viongozi wa chama hicho na kuuliza alipo Shibuda, na walipojibiwa kuwa yupo rumande mgombea huyo alimrukia OCD huyo na kuanza kumshambulia kwa mateke kiasi cha kumuangusha chini.Alinirukia na kunipiga,alieleza OCD.

Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga amethibitisha tukio hilo, akisema kuwa kulitokea kutokuelewana kati ya afisa wake na mgombea huyo, lakini akadai kuwa hilo ni jambo binafsi ambalo analiacha mikononi mwa OCD mwenyewe.

Suala la Kisena na OCD ni jambo la kawaida kiutendaji na wala siwezi kulizungumzia ... kwa sasa hapa ninashughulika na suala zito la mauaji," alisema kamanda huyo wa Shinyanga.
"Suala hilo lilitokana na kutoelewana kati yao...
kama OCD anaweza kumfungulia mashitaka ni yeye lakini sisi hatuna haja naye. Lakini nadhani tutawashauri wayamalize kwa kuwa ni ya kawaida kiutendaji.

Source;Gazeti la Mwananchi
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,574
Likes
12,975
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,574 12,975 280
Unabisha sio?soma hapa chini:

Katika hatua nyingine, mgombea huyo wa CCM alifika kituo cha polisi na kusababisha sokomoko baada ya kumshambulia kwa mateke na kumuangusha chini mkuu wa kituo cha polisi wilaya ya Maswa (OCD), Peter Ndunguru akimtuhumu kuwa wamemwachia Shibuda.

Akizungumza kwa njia ya simu, OCD Ndunguru alisema mgombea huyo wa CCM aliambatana na viongozi wa chama hicho na kuuliza alipo Shibuda, na walipojibiwa kuwa yupo rumande mgombea huyo alimrukia OCD huyo na kuanza kumshambulia kwa mateke kiasi cha kumuangusha chini.Alinirukia na kunipiga, alieleza OCD.

Kamanda wa polisi mkoa wa Shinyanga amethibitisha tukio hilo, akisema kuwa kulitokea kutokuelewana kati ya afisa wake na mgombea huyo, lakini akadai kuwa hilo ni jambo binafsi ambalo analiacha mikononi mwa OCD mwenyewe.

Suala la Kisena na OCD ni jambo la kawaida kiutendaji na wala siwezi kulizungumzia ... kwa sasa hapa ninashughulika na suala zito la mauaji," alisema kamanda huyo wa Shinyanga.

"Suala hilo lilitokana na kutoelewana kati yao...
kama OCD anaweza kumfungulia mashitaka ni yeye lakini sisi hatuna haja naye. Lakini nadhani tutawashauri wayamalize kwa kuwa ni ya kawaida kiutendaji.

Source;Gazeti la Mwananchi
Hiyo ni habari mkuu, mimi nilikuwepo na nilishuhudia kila kitu. Kisena alilala ndani. Kuna mengi yaliandikwa kipindi kile lakini hayakuwa na ukweli. Hata Kamanda wa Polisi wa mkoa walim mis quote kipindi kile.
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
838
Likes
723
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
838 723 180
Kuna jina uwa linatajwa kwamba anahusika kwenye UDA na anaogopwaa na jina ilo ni
Robert Kisena

Wanao mjua hebu tudadavulie

Wengine wanasema ni rafiki sana wa mtoto wa mkubwa aliyemaliza muda wake,

Kwenye kesi dhidi ya Idi simba alitajwa tajwa ila hakushughulikiwa,
Idd Simba hivi yuko wapi? Saigon na club yao?
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,354
Likes
7,038
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,354 7,038 280
Wewe hebu rudia tena eti nini kisena toto lilizaliwa na akili zake lilisumbua sana walimu pale Nsumba secondary school
Ni ngosha mjanja mjanja tatizo shule hana.Raha ya kuwa mjanja mjanja ni kuwa na shule pia kama mzee baba Chenge.
 

Forum statistics

Threads 1,262,477
Members 485,588
Posts 30,123,273