Hivi Pombe za kunywea nyumbani hazipandi

Hivi Pombe za kunywea nyumbani hazipandi

mfano mm. Mara nying weekend siend bar mwenyewe. Natafuta kampan ya Washkaj.
Hata wakiwa Sinza nawafuata.

Mnakaa na kuna mastory tu yatapita , na kama una ishu labda unataka ABC zake na hujui unaanzia wap au umekwama sehem. Bas kwenye round table hii utaongea sasa.
Wana wa bia ni rahisi kukupambania kwa kutafuta solution kwa washkaz zao .

Kwahiyo wana wa wana wanakuwa wana wako kiaina. Ile recomendation kuwa namba yako kanipa flan. Na nina ishu ABC. Tunafanyaje. Ina nguvu sana .
Oohh hapo nimekupata vizuri shem, vipi upande wa pili haya mambo pia yapo au ni kwa me tu?
 
Oohh hapo nimekupata vizuri shem, vipi uoande wa pili haya mambo pia yapo au ni kwa me tu?

Ishu ni kupata marafik sahihi.
Kwa wanawake ipo sema sio kibar zaid. Ni yale magroup ya kina mama au shule au ya mtaa nk.
 
Ishu ni kupata marafik sahihi.
Kwa wanawake ipo sema sio kibar zaid. Ni yale magroup ya kina mama au shule au ya mtaa nk.
Hapo nimekuelewa shem! Week hii fanya uje na michongo sitaki kutoka kapa😁
 
usisasahau kupita kabagho liqour pale sinza mapambano, utanikuta hapo bruh 😀 😀
Ijumaa bro ntakutag 😊😊😊😊.
Leo ado ado.

Kabagho iko Sinza ya wap?
Na wana wangu sana Sinza.
Nimekaa Kijitonyama polisi mabatini 3 yrs na Mwenge nyuma maghorofa ya jeshi kwa miaka 4 . Jumla 7. kabla ya kuhamia Goba.
 
Ijumaa bro ntakutag 😊😊😊😊.
Leo ado ado.

Kabagho iko Sinza ya wap?
Na wana wangu sana Sinza.
Nimekaa Kijitonyama polisi mabatini 3 yrs na Mwenge nyuma maghorofa ya jeshi kwa miaka 4 . Jumla 7. kabla ya kuhamia Goba.
ipo sinza mapambano, ahaaa nimeishi kwa remi mpk nakuwa mjukuu wa ongala
 
Back
Top Bottom