Hivi ni kweli kuna wanawake wasiotaka kuolewa?

Hivi ni kweli kuna wanawake wasiotaka kuolewa?

Ila wapo aisee kaka mmoja alikuwa na mdada kwenye mahusiano akawa anasemaga sitaki kunaolewa, kaka akajua lazima atakuwa kaumizwa nikimtuliza tutaoana heeee wamekaaa weee akamwambia sasa nikajitambulishe aligdukwa nakuambiwa katafute mke uoe mi sina mpango
Hakumpenda huyo jamaa!! Only that.
 
wapo sana tu,

and i think they are REAL,

huwezi kukaa na mtu kila siku za maisha yako bila kumchoka,

huu ni UNAFIKI wa hali ya juu,

walioolewa wote ni wanafiki,

wanawake siku hizi wana akili,kama wanaume wanavyogonga hovyo,wanawake pia wana maamuzi ya kugongwa,afu kila mtu aende na zake,lol

Kwa sisi tuliobobea kwenye taaluma ya kuwafahamu wanawake...

Tumekuelewa kwa mapana yake... hasa hii kauli "wanawake wote walioolewa ni wanafiki"

Bonny jumuisha hii kwenye waraka wetu.
 
Wakuu nauliza tu!
Hivi ni kweli wako wanawake wasiotaka kuolewa kabisa?

From their own will, hawataki kuolewa.
Binafsi sijawahi kutana na mdada/mwanamke wa hivi...

Wengi wakikosa wakuwaoa ndiyo wanajitengenezea mazingira ya kuponda kuolewa.

Ninaamini wanaume wasiopenda kuoa wapo.

Tujiulize kinabaubaga...ni kweli kuna wanawake kwenye jamii zetu seriously hawataki kuolewa?
Wapo mkuu nawafahamu wawili hadi wanaumri Wa uzee now Binti Wa sir Kahama na Binti Wa Karume tena huyu ukimtongoza ndio unakorofishana nae.. Na husema hajawahi guswa na uume dah
 
Wapo mkuu nawafahamu wawili hadi wanaumri Wa uzee now Binti Wa sir Kahama na Binti Wa Karume tena huyu ukimtongoza ndio unakorofishana nae.. Na husema hajawahi guswa na uume dah
Wana / ana athari si bure.
 
Wapo mkuu nawafahamu wawili hadi wanaumri Wa uzee now Binti Wa sir Kahama na Binti Wa Karume tena huyu ukimtongoza ndio unakorofishana nae.. Na husema hajawahi guswa na uume dah
Wana matatizo makubwa. Sio rahisi kwa akili ya kawaida... mwanamke wa kweli asiye na matatizo akakataa kuolewa na mwanamme aliyempenda kwa dhati??? Nehi...!!! Mwanamke aliyependa kweli huwa hakatai kuolewa na mwanamme wa chaguo lake... Labda tu kama ana "matatizo".

Na hii "matatizo" inakusanya mambo mengi sana... Labda hana K, au ni Shemale, au amekeketwa, au alishawahi kutendwa, au alishawahi kubakwa, au ana homoni za kiume, au..., au..., au..., yani ma au kibao

Daby njoo huku usaidie kuokoa jahazi. Mi ngoja nimalizie morning glory kwa huyu shemejio wa zamu kabla hajarudi kwa mwenyewe.
 
wapo sana tu,

and i think they are REAL,

huwezi kukaa na mtu kila siku za maisha yako bila kumchoka,

huu ni UNAFIKI wa hali ya juu,

walioolewa wote ni wanafiki,

wanawake siku hizi wana akili,kama wanaume wanavyogonga hovyo,wanawake pia wana maamuzi ya kugongwa,afu kila mtu aende na zake,lol
Nafurahia napoona watoto wa marafki zangu,natamn niolewe nipate watoto wa ndani ya ndoa..!

Ukumbusho::: Jamn msijisifie zinaa,,msiwafurahie watoto wa zinaa,hakika ni kujitia matatzo mbele ya Mwenyezi Mungu ni dhima kubwa mno!
Vizazi vyenu vitahangaika kwa sababu yenu,ukizini na wa kwako ataziniwa.

Ukumbusho humfaa mwenye kuamini.
 
wapo sana tu,

and i think they are REAL,

huwezi kukaa na mtu kila siku za maisha yako bila kumchoka,

huu ni UNAFIKI wa hali ya juu,

walioolewa wote ni wanafiki,

wanawake siku hizi wana akili,kama wanaume wanavyogonga hovyo,wanawake pia wana maamuzi ya kugongwa,afu kila mtu aende na zake,lol
Kumbe hapo awali hawakua na akili.
Inawezekana hata sasa hawana akili
 
Kuna wanawake wa hivyo mkuu!!!
.... Mwingine anaweza akawa ameathirika kisaikolojia kwa kuina ndoa ya wazazi wake ilivyo hovyooo
Au alikua abused na wanaume miaka ya nyuma
.... Sometimes mwanamke ana matatizo... Kama matatizo ya uzazi na ana uhakika kibaiolojia hawezi beba mimba.. Kujiepusha mateso toka kwa mume na wakwe anaamua kuto olewa kabisa
.... Wengine ni mfumo wa maisha tu aliochagua!!!
Huu ndo ukweli...mwanamke akikataa kuolewa basi kuna sababu na sababu zenyewe ni hizo ulizotaja.
 
Mamaangu mdogo toka ameachana na mumuewe. Miaka ya tisini mpaka leo yuko singo,ana watoto wawili na kawalea na kuwasomesha mwenyewe mpaka wanamaliza hela anayo,muonekano anao,ila nahisi alichofanyiwa na mumewe wa zamani ndo kimemfanya hataki hata kusikia mambo ya ndoa.Tuchunge sana mambo tunayowafanyia binaadamu wenzetu,mengine athari zake ni kubwa na za muda mrefu
Huyo ni mjane na sio singles wanaozungumziwa hapa... Alishafanyaga uamuzi wa kuolewa ila Mungu akamchukua mume wake... Kwa upendo na ahadi wa wanandoa inakua ngumu kukubali kuolewa tena.
Mpe hongera zake mkuu!!! She is a strong woman
 
wapo sana tu,

and i think they are REAL,

huwezi kukaa na mtu kila siku za maisha yako bila kumchoka,

huu ni UNAFIKI wa hali ya juu,

walioolewa wote ni wanafiki,

wanawake siku hizi wana akili,kama wanaume wanavyogonga hovyo,wanawake pia wana maamuzi ya kugongwa,afu kila mtu aende na zake,lol
wazaz /ndugu zako umewachoka?? excuse ya kitoto mno
 
wapo sana tu,

and i think they are REAL,

huwezi kukaa na mtu kila siku za maisha yako bila kumchoka,

huu ni UNAFIKI wa hali ya juu,

walioolewa wote ni wanafiki,

wanawake siku hizi wana akili,kama wanaume wanavyogonga hovyo,wanawake pia wana maamuzi ya kugongwa,afu kila mtu aende na zake,lol
hatari sana hii doo.. ukimwi upo eeeh..
 
Huyo ni mjane na sio singles wanaozungumziwa hapa... Alishafanyaga uamuzi wa kuolewa ila Mungu akamchukua mume wake... Kwa upendo na ahadi wa wanandoa inakua ngumu kukubali kuolewa tena.
Mpe hongera zake mkuu!!! She is a strong woman
Wala mungu hakumchukua da paprika,jamaa alimzingua sana bimkubwa kabla ya kuachana naye,vituko vingi,mpaka kumweka ndani kwa kesi ya kubambika na kipindi hicho anamtoto mdogo,akamtelekeza na watoto wawili tena wote wadogo,nahisi ile expirience ndio ilofanya mamdogo asitake tena kuolewa.

She is a strong woman indeed.saiz amekuwa bonge la tajiri ilhali aliyemtekeza hana hili wala lile
 
Back
Top Bottom