Azarel
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 29,020
- 40,847
Hapana...wala hujakaribia kunigusa mimi...but in most cases wapo ambao utakuwa umewagusa I'm sure, coz hii forum ina wanawake walioolewa wengih
haya mkuu pumua,lol
najua nimekugusa ndio maana umeona kuni attack ndio ninakostahili,lol
ni defence mechanism,
usijali naelewa,
lol
na sijakata tamaa na wanaume,
i have had relationships,some were long ,some where short,
life goes on,
Once u say like
"Wote walioolewa ni Wanafiki"
unakuwa umewatusi wengi.
Welcome,