Hivi ni kwanini wasichana makini wanaringa?



JAMANI MDOGO WANGU SI UMEMALIZA TU JUZI MTIHANI WA DARASA LA SABA!

SUBIR MWAKANI BASI UANZE KIDATO CHA KWANZA, HALAFU ELIMU ELEKEZI UTAZIPATA UKIHITIMU CHUO KIKUU..
 
Muache akifikisha 33 atajiunga jf akitafta mume yoyote bila kujali dini,kazi ,wala elimu
 
Una mkono mrefu au wa birika?
Mimi nina mkono wa birika ila kama hiyo picha hapo kwenye avatar yako ni wewe kwa kweli huu mkono wangu wa birika nautupilia mbali kuanzia leo![emoji30]
 


Wanaringa kwa sababu wapo makini.
 
Do you have what it takes to get them in a blink of an eye?
Ukiona boya anakimbiwa, ujue kuna mjanja anakimbiliwa.
 
Wallah mwanamke ukiwa na msimamo inatia heshima,hata mwanaume unaemuweke vigingi kama anajitambua basi moyoni anafurahi.
 
Wapo ndani ya yesu na wanaringa na yesu ndio maana mkuu wangu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…