Hivi ni kwanini wasichana makini wanaringa?

Anakuwa bado anakusoma ili apate uhakika kama kweli unampenda au unataka kumvua picchu tu.

 
Ukiona anaringa jua bado hajavutika kwako
Kama wewe unavyoniringia mimi,lakini Nyani Ngabu umemzimikia nae anaringa kama wewe,ngoja na mimi nianze kukurigia,na ukinitumia sms najibu baada ya wiki.
 
si kweli,wasichana makini uwaga hawaringi ila sasa unaweza mchukulia simple simple tu chapa ilale lkn atakavyokutoa jasho lazima mwenyewe ukubali mtoto anajielewa...wanaringaga sana malaya na wale k.bwawa madoido mengi...ila week hamalizi unamvua unakuta vituko unatema mate chini unaondoka...demu makini yupo simple tu lkn ni ngumu kwelikweli
 
Hivi utamjuaje Ni makini au Ana mapenzi ya ukweli...??
 
Unamfatilia mwezi mzima amekuwa dada yako uyo wa kusema damu nzito kuliko maji siku moja ya pili anakubali
 
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…