Hivi ni kwanini wadada wengi hawapendi mikono

Hivi ni kwanini wadada wengi hawapendi mikono

Walaaa hata yeye Mwifwa amejiongeza tu kwa nafasi yake.. mimi nilisema tu tutakutana sikuspecify, wewe ukaniwahi hahah
Mie nilikumbuka ule usemi wako kwamba tutakutana tena around ukimaanisha majukwaani na ndio sababu nikajiandikia vile.

Na ndio ulivyokuwa ukimaanisha rafiki si ndio? [emoji12]
 
Mie nilikumbuka ule usemi wako kwamba tutakutana tena around ukimaanisha majukwaani na ndio sababu nikajiandikia vile.

Na ndio ulivyokuwa ukimaanisha rafiki si ndio? [emoji12]
Siku hazigandi lkn! Wacha iwe ivyo kwa sasa rafiki yangu
 
Walaaa hata yeye Mwifwa amejiongeza tu kwa nafasi yake.. mimi nilisema tu tutakutana sikuspecify, wewe ukaniwahi hahah
Kukutana kwenu tena nioielewa ni humu jukwaani kama ninyi mlivyomaanisha, ila pale nimefanya kwa makusudi kwa joking kupindisha
Mie nilikumbuka ule usemi wako kwamba tutakutana tena around ukimaanisha majukwaani na ndio sababu nikajiandikia vile.

Na ndio ulivyokuwa ukimaanisha rafiki si ndio? [emoji12]
 
Ni warahisi sana kukwepesha kupewa mikono kuliko hug(Kumbatio)

Siku nyingine mkumbatie moja kwa moja, ila usiende kwenye makalio au kiuno kwa mara ya kwanza, kitakachokukuta...


cc: mahondaw
mkuu labda iwe hivo maana wanakwepesha mikono balaa
 
5862837eb51c3e4d54d5f2f1e9721975.jpg
hahaaa
yaani hujaskia hata maji yakimwagika duuhh
 
Back
Top Bottom