Avatar
JF-Expert Member
- Mar 7, 2012
- 11,128
- 11,938
Kwahiyo wewe bora mkono, huukatai?!Hahaaa. Hakuna nafuu hapo.
Kukumbatiwa kuna hadhi yake sasa kila mmoja aifanye ndio salamu hiyo mmh. Hapana aiseee.
Kwahiyo wewe bora mkono, huukatai?!Hahaaa. Hakuna nafuu hapo.
Kukumbatiwa kuna hadhi yake sasa kila mmoja aifanye ndio salamu hiyo mmh. Hapana aiseee.
Inategemea mtu na mtu sio kila mtu.Kwahiyo wewe bora mkono, huukatai?!
Mimi jeee. Utanizawadia kumbato au mkonoo!!?Inategemea mtu na mtu sio kila mtu.
Hahaaaa. Duuh.Mimi jeee. Utanizawadia kumbato au mkonoo!!?
Mimi mzima! Natumai u mzima pia na mwenye furaha kama ilivyo kawaida yako(avatar inasadifu), nitajiongeza mimi kwa kumbato. Surprising attack hahaHahaaaa. Duuh.
Hhaaa. Mkono unatosha. Ila umeniweza duuh. Haya bana.
Mzima lakini?
Mie pia sijambo kabisa kama usemavyo emmy muda wote ni mtu wa furaha tele.Mimi mzima! Natumai u mzima pia na mwenye furaha kama ilivyo kawaida yako(avatar inasadifu), nitajiongeza mimi kwa kumbato
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji124] [emoji124] [emoji124]Hahaaa. Hakuna nafuu hapo.
Kukumbatiwa kuna hadhi yake sasa kila mmoja aifanye ndio salamu hiyo mmh. Hapana aiseee.
Asante sana, Na kwako pia. Sina hofu najua tutakutana tuMie pia sijambo kabisa kama usemavyo emmy muda wote ni mtu wa furaha tele.
Hahaaa. Hiyo itakuwa zaidi ya kujiongeza.
Haya uwe na siku njema yenye kila la kheri.
Sawa. Huku majukwaani lazima tukutane aiseee.Asante sana, Na kwako pia. Sina hofu najua tutakutana tu
Usimkwepe bana ana maanisha physically [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Asante sana, Na kwako pia. Sina hofu najua tutakutana tu
Sawa. Huku majukwaani lazima tukutane aiseee.
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
a|b]Usimkwepe bana ana maanisha physically [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Hahahaha kwakua umeamua majukwaani tu sawa ... ni kheri tuuSawa. Huku majukwaani lazima tukutane aiseee.
[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
[emoji2] [emoji2] [emoji2] jamaaani duuh.Hahaha mkuu umeliona hilo ee, huyu ndege mjanja hahaha mwache tu
a
Weeee Mwifwaa. [emoji15] [emoji15]Usimkwepe bana ana maanisha physically [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Wewe nae ni great thinker...[emoji15] [emoji15]Tibu huo ukoma ulionao kwanza...
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Weeee Mwifwaa. [emoji15] [emoji15]
Kwa kuniwahi jamani, sikuizi hakuna mbali tena bwanaaa.[emoji2] [emoji2] [emoji2] jamaaani duuh.
Emmy kaanza lini kuwa ndege mjanja jamani. Ila kwa sasa Emmy yuko masafa ya mbali huyooo. Teh teh.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]