TheForgotten Genious
JF-Expert Member
- Jan 18, 2014
- 2,840
- 4,481
Wamenitumia sms ya kutunza amani na maneno kibao,sijui biashara nini na nini,makende ya fisi ninyi,ipo hivi mimi kutunza amani kwa serikali inayo dhurumu haki,uhai na usawa msahau,tarehe 7 ,ratiba zipo pale pale,nimeshakuwa mzoefu na shunting za maandamano,ni tifutifu,kama amani ni kutuletea viongozi madunga yepe sawa,other wise hell no!
Mpaka tuelewane,mpaka zile damu mlizomwaga oktoba zitendewe haki,mpaka ndugu zetu ambao hatujui walipo ijulikane,other wise acheni kukuna tako na kukata kucha kwa meno.
Mpaka tuelewane,mpaka zile damu mlizomwaga oktoba zitendewe haki,mpaka ndugu zetu ambao hatujui walipo ijulikane,other wise acheni kukuna tako na kukata kucha kwa meno.